CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite 40GBase-LR4 Lite Optical Transceiver QSFP+ 40G Single-mode Module (1310nm, 2km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311YVB
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02311YVB

Version support

Supported in V200R003C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

40GBASE-LR4 Lite

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 2 km

Applicable cable and maximum transmission distance

8-strand or 12-strand, type B, female connector

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 500 m

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-9.4 to +2

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-11.35

Overload power (dBm)

2.2

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311YVB ?

Có 11 bình luận:
T
Nguyễn Lương Dạ Thảo
Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite mua 20c giá xịn sò nhé ad
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 20c Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Nguyễn Gia Ngọc
Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite gửi mình giá chuẩn vào mail Thuym345***@gmail.com
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Nguyễn Thị Vương Ngân
Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite còn hàng không bạn
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite còn hàng bạn nhé

L
Cao Thị Hồng Lam
Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite cho giá bán và ship đến Nam Định
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

M
Phan Anh Nhật Minh
Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite chế độ bảo hành thế nào
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite chế độ bảo hành là 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370