CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L Optical Transceiver

Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L Optical Transceiver SFP+ 10G Single-mode Module (DWDM,1560.61-1529.16nm, 60km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02312DAN
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02312DAN

Transceiver form factor

SFP+

Transmission speed

10GE

Center wavelength (nm)

1529.16 to 1560.61

Standards compliance

10G-DWDM

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 60 km

Transmit power (dBm)

-1 to +3

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-24

Overload power (dBm)

-1

Extinction ratio (dB)

≥ 8.2

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02312DAN ?

Có 11 bình luận:
D
Trọng Đức
Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L cho báo giá và phí vận chuyển Hưng Yên nhé ad
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Phan Ngọc Gia Hân
Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L gửi minh giá chuẩn vào mail nhé
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Hà Trọng Tấn
Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L chế độ bảo hành thế nào shop
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L chế độ bảo hành là 12 tháng bạn nhé

L
Thiều Phan Khánh Linh
Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L mua nhiều giá thế nào ad
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Lê Nguyễn Bảo Hà
Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L còn mã này không bạn
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02312DAN SFP-10G-ZDWT-L còn hàng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370