CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 100GBase-eCWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module (1310nm,10km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02312DAT
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02312DAT

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

100GBASE-eCWDM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

-

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-6.5 to +2.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-13

Overload power (dBm)

2.5

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02312DAT ?

Có 11 bình luận:
N
Võ Hồng Thảo Nguyên
Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ 0°C to 70°C bạn nhé

N
Đỗ Trịnh Quảng Nam
Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver có đầu kết nối loại gì
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver có đầu kết nối LC bạn nhé

L
Mai Thái Ngọc Linh
Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver gửi mình xin báo giá shop ơi
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

A
Bùi Phạm Ngọc Anh
Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver cho giá tốt nhé shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Dương Bảo Ni
Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver gửi báo giá tốt nhé ad . SĐT 0984656***.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module Huawei 02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370