Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP Optical Transceiver

Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module (1310nm, 2km, LC, ISP)

✓ Mã sản phẩm: 02312DYA
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Form factor

QSFP28

Part Number

02312DYA

Model

QSFP-100G-CWDM4-ISP

Connector type

LC

Optical fiber type

SMF

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Working case temperature [°C (°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

100Gbit/s

Target transmission distance [km]

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 2 km

Module name

QSFP-100G-CWDM4-ISP

Application standard/Type

100GBASE-CWDM4

Center wavelength [nm]

1271 nm, 1291 nm, 1311 nm, 1331 nm

Maximum Tx optical power (AVG) [dBm]

2.5 dBm

Minimum Tx optical power (AVG) [dBm]

-6.5 dBm

Minimum extinction ratio [dBm]

3.5 dBm

Rx sensitivity (OMA) [dBm]

-9.8 dBm

Overload power (AVG) [dBm]

2.5 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02312DYA ?

Có 11 bình luận:
T
Tùng
Cho mình xin báo giá mã module quang 02312DYA số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang 02312DY giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

H
Nguyễn Đăng Huy
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module có giá bao nhiêu bạn ơi?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Trần Uyên Nhi
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module cho mình xin giá tốt + phí ship Long Biên nhé.
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Dương Thị Nguyệt Nhi
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module còn hàng trong kho không ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình sẵn kho Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module bạn nhé

P
Nguyễn Thị Vương Phát
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module cho xin giá đẹp nhé shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082