CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP Optical Transceiver

Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module (1310nm, 2km, LC, ISP)

Mã sản phẩm: 02312DYA
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Form factor

QSFP28

Part Number

02312DYA

Model

QSFP-100G-CWDM4-ISP

Connector type

LC

Optical fiber type

SMF

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Working case temperature [°C (°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

100Gbit/s

Target transmission distance [km]

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 2 km

Module name

QSFP-100G-CWDM4-ISP

Application standard/Type

100GBASE-CWDM4

Center wavelength [nm]

1271 nm, 1291 nm, 1311 nm, 1331 nm

Maximum Tx optical power (AVG) [dBm]

2.5 dBm

Minimum Tx optical power (AVG) [dBm]

-6.5 dBm

Minimum extinction ratio [dBm]

3.5 dBm

Rx sensitivity (OMA) [dBm]

-9.8 dBm

Overload power (AVG) [dBm]

2.5 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02312DYA ?

Có 11 bình luận:
D
Nguyễn Hồ Tăng Danh
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module cho xin báo giá nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module cho đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

T
Hoàng Hoa Khả Tú
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module có đầu kết nối chuẩn gì
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module có đầu kết nối chuẩn LC bạn nhé

T
Trần Đoan Hiền Thảo
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ 0°C to 70°C (32°F to 158°F) bạn nhé

N
Vũ Xuân Ngọc
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module gửi báo giá và tiền vận chuyển cho mình nhé shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

A
Cao Nguyễn Tuấn Anh
Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module xin giá đẹp nhé shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP 100GBase-CWDM4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370