CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver SFP+ 10G Multi-mode Module (850nm 0.3km LC)

✓ Mã sản phẩm: 02318169
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Huawei 02318169 OMXD30000

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02318169

Transceiver form factor

SFP+

Transmission speed

10GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

10GBASE-SR

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (with modal bandwidth of 160 MHz*km and diameter of 62.5 μm): 0.026 km
  • Multimode fiber (OM1): 0.033 km
  • Multimode fiber (with modal bandwidth of 400 MHz*km and diameter of 50 μm): 0.066 km
  • Multimode fiber (OM2): 0.082 km
  • Multimode fiber (OM3): 0.3 km
  • Multimode fiber (OM4): 0.4 km

Transmit power (dBm)

-7.3 to -1.0

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-11.1

Overload power (dBm)

-1.0

Extinction ratio (dB)

3.0

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02318169 ?

Có 11 bình luận:
N
Trần An Nguyên
Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver xin báo giá nhé ad
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Q
Phạm Bá Quyết
Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver mua hàng số lượng lớn giá bao nhiêu nhỉ
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Trần Ngọc Yến Nhi
Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver mua 10c giá bán lẻ tốt nhé bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Lương Thị Hồng Nhi
Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver còn hàng trong kho không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver còn hàng trong kho bạn nhé

L
Trần Công Luận
Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver xin báo giá nhé admin
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02318169 OMXD30000 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370