J9054E Aruba 100 Base-FX SFP LC 2km MMF XCVR Transceiver

Module quang J9054E Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
Mã sản phẩm: J9054E
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang  Aruba J9054E 100Base-FX SFP LC Duplex 2Km 1310nm MMF Multi Mode Transceiver

Ruckus Part Number     : J9054E
Bảo hành                       : 12 tháng
List Price                         : $
Stock                              : Liên hệ

Mô tả tổng quan

Module quang Aruba J9054E là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J9054E hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2. 

Nếu Module transceiver J9054E được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9054E  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 50 IP Camera HD (720p), hoặc là 25 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Aruba J9054E

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9054E:

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

J9054E

Data-rate

100BASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

2Km

Max Data Rate

100Mbps

Cable Type

MMF

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9054E ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.