CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0965 931 788

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JF829A Module quang HP X120 622M SFP LC LX 15km Transceiver

Phân phối Module quang HP JF829A X120 622M OC-12/STM-4 IR-1 SFP LC LX Single Mode SMF 1310nm 15km Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JF829A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JF829A X120 622M SFP LC LX 15km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JF829A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 15km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 622Mbps.

Module quang HP JF829A X120 622M SFP LC LX 15km Transceiver

Transceiver JF829A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JF829A 

HP X120 622M SFP LC LX 15km Transceiver (JF829A)

JF829A HP X120 622M SFP LC LX 15km Transceiver that
provides a full duplex Gigabit solution up to 15km on Single Mode fiber.

Ports 1 LC 622BASE-LX port
Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance: 15km
Fiber type Single Mode
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JF829A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HPE FlexNetwork 6600 Router Series
  • HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
  • HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JF829A ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370