JF830A Module quang HP X120 622M SFP LC LH 40km Transceiver

Phân phối Module quang HP JF830A X120 622M OC-12/STM-4 LR-1 SFP LC LH Single Mode SMF 1310nm 40km Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JF830A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HP JF830A X120 622M SFP LC LH 40km Transceiver

HP Part Number          : JF830A
List Price                      : $2,009

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JF830A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 622Mbps.

Module quang HP JF830A X120 622M SFP LC LH 40km Transceiver

Transceiver JF830A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JF830A 

HP X120 622M SFP LC LH 40km Transceiver (JF830A)

JF830A HP X120 622M SFP LC LH 40km Transceiver that
provides a full duplex Gigabit solution up to 40km on Single Mode fiber.

Ports 1 LC 622BASE-LH port
Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance: 40km
Fiber type Single Mode
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JF830A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HPE FlexNetwork 6600 Router Series
  • HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JF830A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.