JH045A HPE FlexFabric 12900 36-port 40GbE QSFP+ FX Module

Expansion Module Switch HPE JH045A FlexFabric 12900 36-port 40GbE QSFP+ FX Module HPE Expansion Module JH045A chính hãng chất lượng tốt giá tốt nhất thị trườ...
Mã sản phẩm: JH045A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Expansion module HPE JH045A FlexFabric 12900 36-port 40GbE QSFP+ FX Module

HPE Part Number     : JH045A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name 12900 36-port 40GbE QSFP+ FX Module
Manufacturer Part Number JH045A
Product Type QSFP+
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 36
Expansion Slot Type QSFP+
Physical Characteristics
Height 1.6"
Width 15.7"
Depth 21.3"
Miscellaneous
Compatibility HPE FlexFabric 12900 Switch Series

Module Switch hpe JH045A

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JH045A​:

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

JL251A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

JL306A HPE X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver

JL286A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver

Các loại cable DAC HPE sử dụng cho module HPE JH045A​:

JG326A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

JL287A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 7m Active Optical Cable

JL288A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 10m Active Optical Cable

JL289A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 20m Active Optical Cable

Module JH045A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH045A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.