JH232A Aruba X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba JH232A X142 40G QSFP+ LC Duplex LR4 SM Single Mode 10Km Transceiver chất lượng tốt giá tốt
Mã sản phẩm: JH232A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Aruba  JH232A X142 40G QSFP+ LC Duplex LR4 SM Single Mode 10Km Transceiver

 

  • Aruba Product Number   : JH232A
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang Aruba JH232A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode v khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC . Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP JH232A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Aruba JH232A

Nếu Module transceiver JH232A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH232A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba JH232A :

Mode

Single-mode Fiber (SM)

Model

JH232A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

LC Duplex

Wavelength

-

Max Cable Distance

10Km

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

SM

Physical Characteristics

Module quang JH232A dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH232A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.