CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH419A Aruba X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver Part: JH419A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
✓ Mã sản phẩm: JH419A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m Multi Mode Transceiver 

Aruba Part Number        : JH419A 
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JH419A ​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC 100GBase Network, Module quang JH419A  hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH419A  vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH419A  được cắm vào.

Transceiver JH419A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

module quang Aruba JH419A

CXP Aruba JH419A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của Aruba / Aruba Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH419A :

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM
Manufacturer Part Number JH419A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details LC
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth --
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Aruba
Manuf Part# JH419A

Module quang JH419A  được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexFabric 12900E Switch Series 
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexFabric 5980 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH419A ?

Có 11 bình luận:
H
Phạm Văn Huy
Mình đã mua Module quang Aruba JH419A X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m Multi Mode Transceiver của shop, rất ưng thái độ phục vụ của các bạn, hàng chất lượng, có vấn đề gì đều được giải đáp và xử lí rất nhanh.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Dạ, Công ty chân thành cảm ơn bạn. Cần báo giá hay tư vấn thêm hàng hóa gì thì bên mình sẵn sàng ạ. Ngoài phân phối module quang các hãng HP, Cisco.. bên mình còn phân phối switch, máy chủ, firewall, wifi,router... bạn nhé.

H
Đoàn Mạnh Hiếu
mình có con JH406A HPE 5950 8-port QSFP28 Module giờ cần mua thêm Module quang Aruba JH419A. Báo giá cho mình với.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba JH419A dùng cho JH406A HPE 5950 8-port QSFP28 Module đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Phúc Hải
Module quang Aruba JH419A dùng cho JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports thì có OK không bạn?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH419A dùng cho JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports thì rất OK bạn nhé.

D
Nguyễn Mạnh Đạt
con JH395A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP+ ports mà cắm thêm Module quang Aruba JH419A giá thế nào bạn nhỉ? Cho mình báo giá Module quang Aruba JH419A gấp.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba JH419A dùng cho con JH395A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP+ ports đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

D
Bạch Dương
Module quang Aruba JH419A ​​​​ cắm cho JH391A HPE FlexFabric 5940 48 1/10GBASE-T ports, 6 QSFP28 100GbE ports có ổn không shop?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH419A ​​​​ cắm cho JH391A HPE FlexFabric 5940 48 1/10GBASE-T ports, 6 QSFP28 100GbE ports rất Ok bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370