JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver

Phân phối Module quang HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver Part: JH419A chất lượng tốt giá tốt

Mã sản phẩm: JH419A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m Multi Mode Transceiver 

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH419A ​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC 100GBase Network, Module quang JH419A  hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH419A  vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH419A  được cắm vào.

Transceiver JH419A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

module quang hpe JH419A

CXP HPE JH419A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH419A :

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM
Manufacturer Part Number JH419A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details LC
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth --
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer HPE
Manuf Part# JH419A

Module quang JH419A  được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900E Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH419A ?

Có 10 bình luận:
D
Dũng
Công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, không biết có sẵn module quang JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver này không, nếu có báo giá mình 7c luôn nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 7c module quang JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver đã được gửi vào mail của bạn.

N
Nhạc
Mua module quang HPE JH419A dùng cho con switch JH450A HPE FlexFabric 5950 24-port SFP28 and 2-port QSFP28 Module có được không ad?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JH419A dùng được cho switch JH450A HPE FlexFabric 5950 24-port SFP28 and 2-port QSFP28 Module bạn nhé

H
Hồ
Gửi mình xin báo giá module quang JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

P
Phong
Cho em hỏi module quang HPE JH419A dùng đầu connetor là gì ạ
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH419A dùng đầu connetor LC bạn nhé.

T
Thanh
module quang HPE JH419A là loại 2 sợi quang Multi Mode có phải không ad?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang HPE JH419A sử dụng dây quang multi mode 2 sợi nhé bạn.

D
Dương
Module quang HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver JH419A có tương thích với switch JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports không ad?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver JH419A có tương thích với switch JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports bạn nhé

Q
Quỳnh
Module quang HPE JH419A có dùng được cho dòng HPE FlexFabric 5940 Switch Series không ad?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JH419A có dùng được cho dòng HPE FlexFabric 5940 Switch Series bạn nhé

L
Lộc
Module quang JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver có sẵn hàng không shop? Báo giá mình 5c nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 5c Module quang JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

A
Hiếu Anh
Chào shop, tôi đang có 1c Switch JH390A và cần mua module quang HPE JH419A dùng cho con này, shop có hỗ trợ lắp đặt không shop? Gửi luôn báo giá vào mail hieuanhtran***@gmail.com, sđt 0868 203 ***
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Switch HPE JH390A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

M
Nguyễn Minh
Cho tôi xin báo giá module quang HPE JH419A, phí vận chuyển từ Hà Nội đến Quảng Nam thế nào shop? Liên hệ Minh 0365 828 ***
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. Về chính sách giao hàng anh có thể tham khảo ở đây. CNTTShop sẽ liên hệ với anh để báo giá thiết bị module quang HPE JH419A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.