JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver Part: JH419A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JH419A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m Multi Mode Transceiver 

HPE Part Number        : JH419A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JH419A ​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC 100GBase Network, Module quang JH419A  hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH419A  vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH419A  được cắm vào.

Transceiver JH419A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

module quang hpe JH419A

CXP HPE JH419A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH419A :

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM
Manufacturer Part Number JH419A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details LC
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth --
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer HPE
Manuf Part# JH419A

Module quang JH419A  được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900E Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH419A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.