JH420A Aruba X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường. Part: JH420A bảo hành 1 năm
Mã sản phẩm: JH420A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver

Aruba Part Number        : JH420A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JH420A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR Network, Module quang JH420A hỗtrợ thay thế nóng,cho phép bạn thay thế, cắm module JH420A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH420A được cắm vào.

Transceiver JH420A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

module quang Aruba JH420A

CXP Aruba JH420A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của Aruba / Aruba Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH420A:

General Information
Product Name Aruba X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM
Manufacturer Part Number JH420A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-PMS4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-PMS4
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth -
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Aruba
Manuf Part# JH420A

Module quang JH420A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexFabric 12900E Switch Series 
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexFabric 5980 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH420A ?

Có 11 bình luận:
N
Huỳnh Thanh Nhân
Thiết bị chuyển mạch HPE aruba JH395A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP+ ports cắm con Module quang JH420A thì có ổn không shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch HPE aruba JH395A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP+ ports cắm con Module quang JH420A thì rất OK nha bạn.

N
Hoàng Ngân
Module quang Aruba JH420A có dùng được cho JH321A HPE FlexFabric 5950 32 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP+ 1/10GbE ports và JH402A HPE FlexFabric 5950 48 SFP28 25GbE ports, 8 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP 100/1000M ports không ạ? Báo giá giúp mình 10 cái nhé.
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH420A có dùng được cho JH321A HPE FlexFabric 5950 32 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP+ 1/10GbE ports và JH402A HPE FlexFabric 5950 48 SFP28 25GbE ports, 8 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP 100/1000M ports bạn ạ? Báo giá 10 cái đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Trần Văn
Module quang JH420A có dùng được cho thiết bị chuyển mạch HPE JH404A HPE FlexFabric 5950 4 module slots, 3 SFP 100/1000M ports không shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH420A có dùng được cho thiết bị chuyển mạch HPE JH404A HPE FlexFabric 5950 4 module slots, 3 SFP 100/1000M ports bạn nhé. Rất ok ạ.

N
Văn Nam
Module quang JH420A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của Aruba shop ơi?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH420A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba bạn nhé.

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexFabric 12900E Switch Series 
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexFabric 5980 Switch Series

N
Hồng Nam
Cắm module JH420A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba có cần tắt thiết bị không bạn nhỉ?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cắm module JH420A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH420A được cắm vào bạn nhé.

M
Lê Văn Minh
Module quang JH420A hỗ trợ thay thế nóng không bạn?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH420A hỗ trợ thay thế nóng bạn nhé.

M
Cách Mạng
Module quang Aruba JH420A​​​​ sử dụng đầu kết nối nào bạn?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH420A sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR Network bạn nhé.

H
Lê Huỳnh
Module quang Aruba JH420A​​​​ khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu mét shop ơi?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH420A​​​​ khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500Met bạn nhé.

M
Bạch Mai

Module quang Aruba JH420A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode hay Single Mode bạn nhỉ?

8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH420A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

L
Văn Lưu
Module quang Aruba X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver bảo hành bao lâu shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Aruba X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver  bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản