JH420A HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường. Part: JH420A bảo hành 1 năm
Mã sản phẩm: JH420A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : JH420A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JH420A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR Network, Module quang JH420A hỗ trợ thay thế nóng,cho phép bạn thay thế, cắm module JH420A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH420A được cắm vào.

Transceiver JH420A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là S Mode.

module quang hpe JH420A

CXP HPE JH420A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH420A:

General Information
Product Name HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM
Manufacturer Part Number JH420A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-PMS4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-PMS4
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth -
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer HPE
Manuf Part# JH420A

Module quang JH420A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900E Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH420A ?

Có 2 bình luận:
A
Quỳnh Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH420A này dùng được cho Switch HPE JH149A không shop, cho mình xin luôn báo giá vào mail tranquynhan***@gmai.com
13 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Switch HPE JH149A chỉ hỗ trợ các cổng quang 1GE và 10GE nên không sử dụng được module quang 100GE, anh vui lòng tham khảo các mã module quang 1GE và 10GE để sử dụng.
Thông tin đến anh!

13 ngày
H
Nguyến Tiến Hanh
đánh giá 5 sao
Hi shop, mình muốn mua module quang JH420A, cho mình xin báo giá. LH 0981 555 *** Mr. Hanh
15 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá JH420A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

15 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.