JH420A HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường. Part: JH420A 

Mã sản phẩm: JH420A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH420A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR Network, Module quang JH420A hỗ trợ thay thế nóng,cho phép bạn thay thế, cắm module JH420A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH420A được cắm vào.

Transceiver JH420A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là S Mode.

module quang hpe JH420A

 

CXP HPE JH420A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH420A:

General Information
Product Name HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM
Manufacturer Part Number JH420A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-PMS4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-PMS4
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth -5
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer HPE
Manuf Part# JH420A

Module quang JH420A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900E Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series

★ Sản phẩm JH420A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH420A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH420A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH420A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH420A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH420A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH420A ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyên
Gửi mình xin báo giá 5c Module quang HPE JH420A X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

 Báo giá 5c Module quang HPE JH420A X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Dịu
Module quang JH420A HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver có tương thích với switch JH321A HPE FlexFabric 5950 32 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP+ 1/10GbE ports không ad?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JH420A HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver có tương thích với switch JH321A HPE FlexFabric 5950 32 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP+ 1/10GbE ports nhé bạn

K
Khiêm
cho em hỏi module quang HPE JH420A dùng đầu connetor là gì ạ
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HPE JH420A sử dụng đầu connector MPO anh nhé.

Q
Quảng
Thời gian bảo hành của Module quang HPE JH420A là bao lâu ad?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Thời gian bảo hành của Module quang HPE JH420A là 12 tháng nhé bạn

T
Thiên
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, không biết có sẵn module quang HPE JH420A này không, báo giá mình nhé
6 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang HPE JH420A còn hàng bạn nhé, shop đã gửi báo giá qua mail của bạn, bạn check mail để nhận thông tin nhé.

K
Khánh
Đang cần tìm module quang cho con switch HPE JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports, không biết Module quang HPE JH420A có dùng được cho nó không?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JH420A có dùng được cho switch HPE JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports nhé bạn

T
Tiên
Module quang HPE JH420A có dùng được cho mấy con switch HPE 5940 không ad?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JH420A có dùng được cho mấy con switch HPE 5940 nhé bạn

L
Liễu

Module quang HPE JH420A X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver có sẵn hàng không ad, đang cần gấp 3c

6 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang HPE JH420A qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

A
Quỳnh Anh
Module quang HPE JH420A này dùng được cho Switch HPE JH149A không shop, cho mình xin luôn báo giá vào mail tranquynhan***@gmai.com
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Switch HPE JH149A chỉ hỗ trợ các cổng quang 1GE và 10GE nên không sử dụng được module quang 100GE, anh vui lòng tham khảo các mã module quang 1GE và 10GE để sử dụng.
Thông tin đến anh!

H
Nguyến Tiến Hanh
Hi shop, mình muốn mua module quang JH420A, cho mình xin báo giá. LH 0981 555 *** Mr. Hanh
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá JH420A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.