Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH420A HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường. Part: JH420A 

✓ Mã sản phẩm: JH420A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH420A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR Network, Module quang JH420A hỗ trợ thay thế nóng,cho phép bạn thay thế, cắm module JH420A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH420A được cắm vào.

Transceiver JH420A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là S Mode.

module quang hpe JH420A

 

CXP HPE JH420A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH420A:

General Information
Product Name HPE X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM
Manufacturer Part Number JH420A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-PMS4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-PMS4
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth -5
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer HPE
Manuf Part# JH420A

Module quang JH420A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900E Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH420A ?

Có 10 bình luận:
H
Nguyến Tiến Hanh
Hi shop, mình muốn mua module quang JH420A, cho mình xin báo giá. LH 0981 555 *** Mr. Hanh
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá JH420A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

A
Quỳnh Anh
Module quang HPE JH420A này dùng được cho Switch HPE JH149A không shop, cho mình xin luôn báo giá vào mail tranquynhan***@gmai.com
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Switch HPE JH149A chỉ hỗ trợ các cổng quang 1GE và 10GE nên không sử dụng được module quang 100GE, anh vui lòng tham khảo các mã module quang 1GE và 10GE để sử dụng.
Thông tin đến anh!

L
Liễu

Module quang HPE JH420A X150 100G QSFP28 MPO PSM4 500m SM Transceiver có sẵn hàng không ad, đang cần gấp 3c

C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang HPE JH420A qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

T
Tiên
Module quang HPE JH420A có dùng được cho mấy con switch HPE 5940 không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JH420A có dùng được cho mấy con switch HPE 5940 nhé bạn

K
Khánh
Đang cần tìm module quang cho con switch HPE JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports, không biết Module quang HPE JH420A có dùng được cho nó không?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JH420A có dùng được cho switch HPE JH390A HPE FlexFabric 5940 48 fixed 1000/10000 SFP+ ports, 6 QSFP28 100GbE ports nhé bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082