CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH673A Aruba X150 100G QSFP28 CWDM4 2km SM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X150 100G QSFP28 CWDM4 2km Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường. Part: JH673A bảo hành 1 năm
✓ Mã sản phẩm: JH673A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba X150 100G QSFP28 CWDM4 2km Single Mode Transceiver  

Aruba Part Number        : JH673A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JH673A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2 km, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR Network, Module quang JH673A hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module JH673A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị,thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH673A được cắm vào.

Transceiver JH673A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Aruba JH673A

CXP Aruba JH673A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của Aruba / Aruba Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH673A:

General Information
Product Name Aruba X150 100G QSFP28 CWDM4
Manufacturer Part Number JH673A
Product Type CXP
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-SR Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-Mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100G
Physical Characteristics
Height
Width
Depth
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 100 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Aruba
Manuf Part# JH673A

Module quang JH673A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexFabric 12900E Switch Series 
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexFabric 5980 Switch Series
Aruba Altoline 9960 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH673A ?

Có 11 bình luận:
X
Phan Văn Xựng
Thiết bị chuyển mạch HPE JH321A HPE FlexFabric 5950 32 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP+ 1/10GbE ports cắm Module quang Aruba JH673A thì có được không shop?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch HPE JH321A HPE FlexFabric 5950 32 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP+ 1/10GbE ports cắm Module quang Aruba JH673A thì rất ok bạn nhé.

U
Tô Danh Út
Module quang JH673A dùng được cho JH402A HPE FlexFabric 5950 48 SFP28 25GbE ports, 8 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP 100/1000M ports không bạn? Báo giá giúp mình 8 cái nhé.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH673A  dùng được  cho JH402A HPE FlexFabric 5950 48 SFP28 25GbE ports, 8 QSFP28 100GbE ports, 2 SFP 100/1000M ports bạn ạ. Báo giá 8 cái JH673A đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

B
Văn Thị Bạch
Cắm mdule quang JH673A vào con JH957A HPE FlexFabric 5950 8-port QSFP28 MACsec Module thì có ok không bạn nhỉ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cắm mdule quang JH673A vào con JH957A HPE FlexFabric 5950 8-port QSFP28 MACsec Module rất OK Chị nhé.

T
Trần Vĩnh Tuyến
Module quang JH673A có dùng được cho JH450A HPE FlexFabric 5950 24-port SFP28 and 2-port QSFP28 Module không ạ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH673A có dùng được cho JH450A HPE FlexFabric 5950 24-port SFP28 and 2-port QSFP28 Module bạn nhé.

T
Trọng Tuấn
Module quang JH673A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của Aruba bạn ơi?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH673A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexFabric 12900E Switch Series 
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexFabric 5980 Switch Series
Aruba Altoline 9960 Switch Series

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370