JH678A Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver part: JH678A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường.
Mã sản phẩm: JH678A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver

Aruba Part Number        : JH678A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JH678A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode  khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang JH678A hỗ trợ thay thế nóng,  cho phép bạn thay thế, cắm module JH678A vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH678A được cắm vào. Transceiver JH678A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang Aruba JH678A

SFP JH678A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của Aruba / Aruba Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH678A:

Aruba Genuine JH678A Vendor Name Aruba
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength - Max Cable Distance 100m
Interface LC BiDi Optical Components  -
Cable Type MM DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols -
Commercial Temperature Range 10 to 70°C (50 to 158°F)

Module quang JH678A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexNetwork 10500 Switch Series
Aruba FlexNetwork 5510 HI Switch Series
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexNetwork 7500 Switch Series
Aruba FlexFabric 7900 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH678A ?

Có 8 bình luận:
N
Đan Nhi
báo giá module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver gấp cho mình nhé
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang JH678A  Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé.

D
An Diệp
Max Cable Distance của module quang Aruba JH678A là bao nhiêu vậy?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Cable Distance của module quang Aruba JH678A là 100m bạn nhé.

T
Cát Tường
cho em hỏi module quang Aruba JH678A dùng đầu connector là gì ạ
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH678A  dùng đầu connector LC bạn nhé.

C
Cương
mình đã sử dụng module quang Aruba JH678A của nhà này, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support nhiệt tính.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ của CNTTShop, rất mong được hợp tác lâu dài với bạn.

H
Hương
Module quang JH678A dùng cho các dòng Switch nào của Aruba vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH678A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexNetwork 10500 Switch Series
Aruba FlexNetwork 5510 HI Switch Series
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexNetwork 7500 Switch Series
Aruba FlexFabric 7900 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers

T
Thương
thời gian bảo hành của Module quang Aruba JH678A là thế nào bạn ?
7 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Aruba JH678A  được bảo hành 12 tháng, lỗi 1 đổi 1 nhé bạn.

D
Định
cho mình hỏi trên thực tế nếu mình dùng module quang Aruba JH678A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 15km thì có ok không shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các tài liệu liên quan đến dùng module quang Aruba JH678A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 15km đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail để biết thêm thông tin nhé.

T
Thuận
báo giá module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver này giúp mình nhé?
8 tháng
L
Phương LêQuản trị viên

giá module quang  Aruba X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver  đã được gửi đến bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.