JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver chính hãng chất lượng tốt giá tốt nhất thịt trường. Part: JH679A bảo hành 1 năm.
Mã sản phẩm: JH679A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver 

Aruba Part Number        : JH679A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JH679A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối MPO, Module quang JH679A hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH679A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH679A được cắm vào.

Module quang Aruba JH679A

Thông số kỹ thuật của module quang JH679A:

General Information
Product Name Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver 
Manufacturer Part Number JH679A
Product Model X140
Product Type JH679A
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 40GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JH679A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexNetwork 5510 HI Switch Series
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexNetwork 7500 Switch Series
Aruba FlexFabric 7900 Switch Series

★ Sản phẩm JH679A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH679A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH679A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH679A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH679A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH679A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH679A ?

Có 8 bình luận:
T
Phương Thùy
báo giá moduel quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver gấp cho mình nhé.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá moduel quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

N
An Nhiên
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module JH679A là bao nhiêu vậy?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

khoảng cách truyền dẫn tối đa của module JH679A là 100m bạn nhé.

H
Khả Hân
cho em hỏi module quang Aruba JH679A dùng đầu connector là gì ạ
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH679A dùng đầu connector MPO bạn nhé.

H
Hy
Module quang JH679A dùng cho các dòng Switch nào của Aruba vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH679A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series

Aruba FlexNetwork 5510 HI Switch Series

Aruba FlexFabric 5940 Switch Series

Aruba FlexNetwork 7500 Switch Series

Aruba FlexFabric 7900 Switch Series

T
Thư
thời gian bảo hành của Module quang Aruba JH679A là thế nào bạn ?
7 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Aruba JH679A được bảo hành 12 tháng, lỗi 1 đổi 1 nhé bạn.

M
May
cho mình hỏi trên thực tế nếu mình dùng module quang Aruba JH679A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 20km thì có ok không shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các tài liệu liên quan đến dùng module quang Aruba JH679A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 20km đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail để biết thêm thông tin nhé.

H
Huy
Module quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver này bán sao ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trang
Module quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver này bảo hành thế nào ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH679A Aruba X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.