JH679A HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver

Phân phối Module quang JH679A HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver chất lượng tốt giá tốt

Mã sản phẩm: JH679A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JH679A HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver 

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH679A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối MPO, Module quang JH679A hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH679A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH679A được cắm vào.

Module quang hpe JH679A

Thông số kỹ thuật của module quang JH679A:

General Information
Product Name HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver 
Manufacturer Part Number JH679A
Product Model X140
Product Type JH679A
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 40GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JH679A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH679A ?

Có 8 bình luận:
H
Huấn
Mình đã sử dụng module quang của web này, nhân viên nhiệt tình tư vấn, giá cả hợp lý còn được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ nữa, quá ok.
6 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin dùng sản phẩm của CNTTShop, sự hài lòng của khách hàng cũng là triết lý kinh doanh của công ty chúng tôi. Ngoài module quang, CNTTShop còn phân phối thiết bị chuyển mạch, firewall, server và các phụ kiện mạng khác, bạn có thể tham khảo trên trang web hoặc gọi đến số hotline để được tư vấn.

H
Hồ
Bên bạn phân phối module quang Cisco, HPE, Aruba,...báo giá giúp mình module quang HPE JH679A nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JH679A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hoan
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH679A là bao nhiêu vậy ad?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH679A là 100m bạn nhé.

H
Hiển
Form-factor của module quang HPE JH679A là gì vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Form-factor của module quang HPE JH679A là QSFP+ bạn nhé.

H
Hạ
Module quang HPE JH679A dùng đầu connector j vậy ad?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A dùng đầu kết nối MPO bạn nhé.

H
Hiền
Module quang HPE JH679A dùng cho các dòng Switch nào vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH679A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

H
Hiếu
Module quang HPE JH679A bảo hành thế nào vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JH679A bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

H
Hân
Module quang JH679A HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver báo giá giúp mình?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang JH679A HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.