CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH680A Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver

Phân phối chính hãnh Module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver Part: JH680A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

✓ Mã sản phẩm: JH680A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver 

 

  • Aruba Product Number   : JH680A
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang Aruba JH680A

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba JH680A :

Mode

Single Mode

Model

JH680A

Data-rate

40000BASE-SX

Form-factor

QSFP+

Connector

LC

Wavelength

-

Max Cable Distance

2KM

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

 

 

Module quang JH680A dùng cho các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers
Aruba StoreFabric M-Series SN2100
Aruba StoreFabric M-Series SN2400
Aruba StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH680A ?

Có 8 bình luận:
T
Bích Thảo
báo giá module quang JH680A Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver cho mình gấp nhé.
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang JH680A Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Khánh Châu
Max Cable Distance của module quang Aruba JH680A là bao nhiêu vậy?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Cable Distance của module quang Aruba JH680A là 2KM bạn nhé.

N
An Ngọc
cho em hỏi module quang Aruba JH680A dùng đầu connector là gì ạ
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH680A  dùng đầu connector LC bạn nhé.

H
Hiền
Module quang JH680A dùng cho các dòng Switch nào của Aruba vậy bạn?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH680A dùng cho các dòng Switch sau của Aruba:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers
Aruba StoreFabric M-Series SN2100
Aruba StoreFabric M-Series SN2400
Aruba StoreFabric M-Series SN2700

T
Thi
thời gian bảo hành của Module quang Aruba JH680A là thế nào bạn ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

 Module quang Aruba JH680A bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370