JH680A Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver

Phân phối chính hãnh Module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver Part: JH680A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JH680A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver 

  • Aruba Product Number   : JH680A
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang Aruba JH680A

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba JH680A :

Mode

Single Mode

Model

JH680A

Data-rate

40000BASE-SX

Form-factor

QSFP+

Connector

LC

Wavelength

-

Max Cable Distance

2KM

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

Module quang JH680A dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers
Aruba StoreFabric M-Series SN2100
Aruba StoreFabric M-Series SN2400
Aruba StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH680A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.