Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

JH680A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver

Phân phối Module quang HPE X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver Part: JH680A chất lượng tốt giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JH680A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Campus-Transceiver 

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH680A

Thông số kỹ thuật Module quang HPE JH680A :

Mode

Single Mode

Model

JH680A

Data-rate

40000BASE-SX

Form-factor

QSFP+

Connector

LC

Wavelength

-

Max Cable Distance

2KM

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

 

Module quang JH680A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2920 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400 zl Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH680A ?

Có 7 bình luận:
H
Huệ
Module quang HPE JH680A này bán thế nào ạ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JH680A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hoàng
Module quang HPE JH680A bảo hành thế nào shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH680A bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

T
Tùng
Module quang HPE JH680A dùng đầu connector gì vậy shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH680A dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

L
Lâm
Module quang HPE JH680A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào vậy ad?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH680A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2920 Switch Series

HPE 2930M Switch Series

HPE 3810M Switch Series

HPE 5400 zl Switch Series

HPE 5400R zl2 Switch Series

HPE 8320 Switch Series

HPE 8400 Switch Series

HPE 7200 Series Mobility Controllers

HPE StoreFabric M-Series SN2100

HPE StoreFabric M-Series SN2400

HPE StoreFabric M-Series SN2700

H
Hải
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH680A là bao nhiêu vậy?
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH680A là 2KM bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082