JH681A Aruba X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Campus-Transceiver Part: JH681A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 năm
Mã sản phẩm: JH681A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Campus-Transceiver

Aruba Part Number        : JH681A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JH681A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối MPO, Module quang JH681A hỗ thay thế nóng, điều đó  cho phép bạn thay thế, cắm module JH681A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH681A được cắm vào. Transceiver JH681A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Aruba JH681A

Thông số kỹ thuật của module quang JH681A:

General Information
Product Name X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m 
Manufacturer Part Number JH681A
Product Model X140
Product Type JH681A
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 40GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JH681A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexNetwork 5510 HI Switch Series
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexNetwork 7500 Switch Series
Aruba FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH681A ?

Có 8 bình luận:
T
Mỹ Tâm
báo giá moduel quang JH681A Aruba X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver gấp cho mình nhé.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá moduel quang JH681A Aruba X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

A
Cẩm Anh
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module JH681A là bao nhiêu
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

khoảng cách truyền dẫn tối đa của module JH681A là 300m bạn nhé.

A
Hoài An
cho em hỏi module quang Aruba JH681A dùng đầu connector là gì ạ
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH681A dùng đầu connector MPO bạn nhé.

H
Huệ
Module quang JH681A dùng cho các dòng Switch nào của Aruba vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH681A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexNetwork 5510 HI Switch Series
Aruba FlexFabric 5940 Switch Series
Aruba FlexNetwork 7500 Switch Series
Aruba FlexFabric 7900 Switch Series

T
Thu
thời gian bảo hành của Module quang Aruba JH681A là thế nào bạn ?
7 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Aruba JH681A được bảo hành 12 tháng, lỗi 1 đổi 1 nhé bạn.

k
Hoàng kiều
cho mình hỏi trên thực tế nếu mình dùng module quang Aruba JH681A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 15km thì có ok không shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các tài liệu liên quan đến dùng module quang Aruba JH681A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 15km đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail để biết thêm thông tin nhé.

H
Hương
Module quang Aruba JH681A này bảo hành thế nào vậy?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH681A bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

H
Hoa
bên bạn phân phối nhiều module quang Aruba / HPE các loại, báo giá Module quang Aruba JH681A này cho mình nhé?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Aruba JH681A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.