JH681A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

Phân phối Module quang HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Campus-Transceiver Part: JH681A chất lượng tốt giá tốt

Mã sản phẩm: JH681A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Campus-Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH681A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối MPO, Module quang JH681A hỗ thay thế nóng, điều đó  cho phép bạn thay thế, cắm module JH681A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH681A được cắm vào. Transceiver JH681A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

 

Module quang HPE JH681A

 

Thông số kỹ thuật của module quang JH681A:

General Information
Product Name X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m 
Manufacturer Part Number JH681A
Product Model X140
Product Type JH681A
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 40GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JH681A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH681A ?

Có 7 bình luận:
L
Lân
đánh giá 5 sao
Form-factor của module quang HPE JH681A là j vậy bạn?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Form-factor của module quang HPE JH681A là QSFP+ bạn nhé.

M
Mai
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A có tương thích với dòng HPE FlexNetwork 7500 Switch Series k ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH681A có tương thích với dòng HPE FlexNetwork 7500 Switch Series bạn nhé.

L
Linh
đánh giá 5 sao
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH681A là bao nhiêu vậy?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH681A là 300m bạn nhé.

B
Bách
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào vậy ad?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH681A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

HPE FlexNetwork 7500 Switch Series

HPE FlexFabric 7900 Switch Series

M
Mai
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A dùng đầu connector gì vậy shop?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH681A dùng đầu kết nối MPO bạn nhé.

A
Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A bảo hành thế nào ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH681A bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

N
Nhất
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A này shop bán thế nào?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JH681A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.