JH686A HPE FlexNetwork 5940 32-port 40GbE QSFP+ with 2 Fans 2 Power Supply

Phân phối chính hãng Switch HPE FlexNetwork 5940 32-port 40GbE QSFP+ with 2 Fans 2 Power Supply. Part: JH686A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: JH686A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch HPE FlexNetwork 5940 32-port 40GbE QSFP+ with 2 Fans 2 Power Supply 

 

HPE Part Number     : JH686A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE  JH686A được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexFabric 5940 Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE  JH686A tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE  JH686A sử dụng điện AC 220V.

Switch HPE JH686A

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JH686A:

 

I/O ports and slots

32 QSFP+ 40GbE ports

Additional ports and slots

1 RJ-45 serial console port
1 RJ-45 out-of-band management port 1 USB 2.0
1 Mini USB 2.0

Power supplies

2 power supply slots

Fan tray

2 fan tray slots

This system requires two same-direction airflow fan trays to function properly. The system should not be operated with only one fan tray for more than 24 hours. The system should not be operated without a fan tray for more than two minutes. 
The system should not be operated outside of the temperature range of   32°F (0°C) to 113°F (45°C). Failure to comply with these operating requirements may void the product warranty.

Physical characteristics

Dimensions: 17.32(w) x 25.98(d) x 1.74(h) in (44.00 x 66.0 x 4.42 cm)
Weight: 28.66 lb (13 kg)

Memory and processor

1 GB flash; Packet buffer size: 12.2 MB, 4 GB SDRAM

Mounting and enclosure  
Performance

10 Gbps Latency < 1 µs (64-byte packets)
ThrougHPEut up to 1904Mpps
Switching capacity: 2560 Gbps
Routing table size 120000 entries (IPv4), 60000 entries (IPv6)
MAC address table size 288000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 10% to 90%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 59.8 dB, High-speed fan: 74.4 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 597/1361 BTU/hr (629.83/1435.86 kJ/hr)
Voltage: 

90 - 264 VAC, rated
-40 to -75 VDC, rated

(depending on power supply chosen)

Maximum power rating: 409 W
Idle power is the actual power consumption of the device with no ports connected.
Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated.

Safety

UL 60950-1; EN 60825-1 Safety of Laser Products-Part 1; EN 60825-2 Safety of Laser Products- Part 2; IEC 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; Anatel; ULAR; GOST; EN 60950-1/A11; FDA 21 CFR Subchapter J; NOM; ROHS Compliance

Emissions

VCCI Class A; EN 55022 Class A; ICES-003 Class A; ANSI C63.4 2003; AS/NZS CISPR 22 Class A; EN 61000-3-2:2006; EN 61000-3-3:1995 +A1:2001+A2:2005; EMC Directive 2004/108/EC; FCC (CFR 47, Part 15) Class A; ANSI/TIA-1057 LLDP Media Endpoint Discovery (LLDP-MED)

Management IMC - Intelligent Management Center; Command-line interface; Out-of-band management; SNMP manager; Telnet; FTP

 

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JH686A:

 

JH679A HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver
JL306A HPE X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver
JH677A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Campus-Transceiver
JH681A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Campus-Transceiver 
JH678A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Campus-Transceiver
JL286A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver

Các loại cable DAC HPE - Direct attack copper sử dụng cho switch HPE JH686A: 

 

 

JH697A HPE X240 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Campus-Cable
JH698A HPE X240 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Campus-Cable
JH699A HPE X240 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Campus-Cable
JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable
JH700A HPE X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Campus-Cable
JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable
JL287A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 7m Active Optical Cable
JL288A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 10m Active Optical Cable
JL289A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 20m Active Optical Cable

 

 

Các loại nguồn Switch HPE sử dụng cho switch HPE JH686A:

 

JC680A HPE 58x0AF 650W AC Power Supply
JC681A HP 58x0AF 650W DC Power Supply

 

 

★ Sản phẩm JH686A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH686A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH686A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH686A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH686A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH686A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH686A ?

Có 1 bình luận:
M
Hoàng Mười

Module JL306A sử dụng cho switch HPE JH686A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop

29 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Module JL306A sử dụng cho switch HPE JH686A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.