JL078A HPE 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module

Phân phối JL078A HPE 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module, sử dụng cho dòng Switch HPE 3810M và 2930M series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL078A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

JL078A HPE 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module

HP Part Number     : JL078A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module JL078A

Product Name HPE HPE 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE Module
Manufacturer Part Number JL078A
Product Type QSFP+
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x 40GBase-X Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Physical Characteristics
Height 1.1"
Width 2.9"
Depth 5.1"
Miscellaneous
Compatibility HPE 3810M/2930M Ethernet Switch
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH

JL078A HPE 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module

Module quang sử dụng cho module JL078A

JL308A HPE 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Module JL078A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE

HPE 2930M Switch Series
JL319A HPE 2930M 24G 1-slot Switch
JL320A HPE 2930M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL321A HPE 2930M 48G 1-slot Switch
JL322A HPE 2930M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL323A HPE 2930M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL324A HPE 2930M 24 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
HPE 3810M Switch Series
JL071A HPE 3810M 24G 1-slot Switch
JL072A HPE 3810M 48G 1-slot Switch
JL073A HPE 3810M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL074A HPE 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL075A HPE 3810M 16SFP+ 2-slot Switch
JL076A HPE 3810M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL428A HPE 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 680W Switch
JL429A HPE 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 1050W Switch
JL430A HPE 3810M 24SFP+ 250W Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL078A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.