CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL293A Module quang Aruba X190 25G SFP28 LC SR 100m MM Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba X190 25G SFP28 LC SR 100m MM Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường Part: JL293A bảo hành 1 năm
✓ Mã sản phẩm: JL293A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba X190 25G SFP28 LC SR 100m MM Transceiver

Aruba Part Number        : JL293A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JL293A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang JL293A hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL293A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL293A được cắm vào.

Transceiver JL293A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang  Aruba JL293A

CXP Aruba JL293A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 25G của Aruba / Aruba Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 25G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang :

General Information
Product Name 25G SFP28 LC SR 100m MM
Manufacturer Part Number JL293A
Product Type LC
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details LC
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 25 Gigabit Ethernet
Network Technology 25GBase-SR
Physical Characteristics
Height -
Width -
Depth -
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 25 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Aruba
Manuf Part# JL293A

Module quang JL293A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

Aruba FlexFabric 5950 Switch Series
Aruba FlexFabric 12900E Switch Series 
Aruba StoreFabric M-Series SN2400

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL293A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370