CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL382A Switch HPE OfficeConnect 1920S 48 Port 1G 4SFP Uplink

Phân phối chính hãng Switch HPE OfficeConnect JL382A 1920S 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports 4 SFP 100/1000 Mbps ports chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: JL382A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch HPE OfficeConnect JL382A

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A được thiết kế để hoạt động phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE OfficeConnect 1920S Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JL382A ​ sử dụng điện AC 220V.

Swich HPE JL382A

Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JL382A

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 SFP 100/1000 Mbps ports (IEEE 802.3z Type 1000BASE-X, IEEE 802.3u Type 100BASE-FX)

Additional ports and slots 4 SFP 100/1000 Mbps ports
Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 9.69(d) x 1.73(h) in (44.25 x 24.61 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 6 lb (2.72 kg)

Memory and processor ARM Cortex-A9 @ 400 MHz, 256 MB SDRAM, 64 MB flash; packet buffer: 1.5 MB
Mounting and enclosure  
Performance

100 Mb Latency < 7.0 µs
1000 Mb Latency < 2.0 µs
ThrougHPEut up to 77.3 Mpps
Switching capacity: 104 Gbps
MAC address table size: 16,000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 140°F (60°C)
Altitude: up to 16,404 ft (5 km)
Acoustic: No Fan

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 32.2 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; IEC 60950-1; EN 60950-1; CAN/ CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1
Emissions

VCCI Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 5 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015/CISPR-32

Device Management Web browser

Các module quang dùng cho Switch HPE OfficeConnect JL382A 1920S

J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng Switch HPE OfficeConnect 1920S Switch Series

JL381A HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP Switch
JL380A HPE OfficeConnect 1920S 8G Switch
JL383A HPE OfficeConnect 1920SS 8G PPoE+ 65W Switch
JL384A HPE OfficeConnect 1920SS 24G 2SFP PPoE+ 185W Switch
JL385A HPE OfficeConnect 1920SS 24G 2SFP PoE+ 370W Switch
JL386A HPE OfficeConnect 1920SS 48G 4SFP PPoE+ 370W Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL382A ?

Có 14 bình luận:
L
Lợi
Shop có hỗ trợ triển khai lắp đặt và cấu hình cho switch HPE JL382A không vậy, mình muốn thay thế cho hệ thống hạ tầng mạng cũ
18 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Bên mình hỗ trợ cấu hình thiết bị từ xa miễn phí cho khách mua hàng ạ. Nếu bạn cần triển khai lắp đặt thiết bị và cấu hình trực tiếp, xin vui lòng liên hệ để biết thông tin chi tiết.

A
Quang Anh
Cho hỏi Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A bên mình bảo hành bao lâu
2 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Chào bạn, Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất ạ.

H
Hoàng
Shop cho mình hỏi Switch HPE JL382A OfficeConnect 1920S có thể quản trị qua giao diện web không nhỉ
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch HPE JL382A OfficeConnect 1920S có thể quản trị qua giao diện web bạn nhé

D
Duyên
Switch HPE JL382A OfficeConnect 1920S là switch layer mấy vậy shop
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch HPE JL382A OfficeConnect 1920S là switch layer 3 bạn nhé

M
Công Minh
Thiết bị chuyển mạch HPE JL382A có các tính năng nào shop nhỉ, cho mình xin datasheet của sản phẩm được không vậy
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Datasheet của Switch HPE JL382A đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370