JL386A Switch HPE OfficeConnect 1920S 48 Port 1G PoE+ 370W, 4SFP

Thiết bị chuyển mạch Switch HPE OfficeConnect JL386A 1920S 24 Ports RJ-45 10/100/1000 PoE+ 370W , 4 SFP Uplinks

Mã sản phẩm: JL386A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch HPE OfficeConnect JL386A

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JL386A được thiết kế để hoạt động phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE OfficeConnect 1920S Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE JL386A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JL386A ​ sử dụng điện AC 220V.

Switch HPE JL386A

Thiết bị chuyển mạch HPE JL386A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JL386A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JL386A

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 SFP 100/1000 Mbps ports (IEEE 802.3z Type 1000BASE-X, IEEE 802.3u Type 100BASE-FX)

Additional ports and slots 4 SFP 100/1000 Mbps ports
Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 12.7(d) x 1.73(h) in

(44.25 x 32.26 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 9.7 lb (4.4 kg)

Memory and processor ARM Cortex-A9 @ 400 MHz, 256 MB SDRAM, 64 MB flash; packet buffer: 1.5 MB
Mounting and enclosure  
Performance

100 Mb Latency < 7.0 µs
1000 Mb Latency < 2.0 µs
ThrougHPEut up to 77.3 Mpps
Switching capacity: 104 Gbps
MAC address table size: 16,000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 140°F (60°C)
Altitude: up to 16,404 ft (5 km)
Acoustic: No Fan

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 481 WPoE power 370 W PoE+


Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; IEC 60950-1; EN 60950-1; CAN/ CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1
Emissions

VCCI Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 5 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015/CISPR-32

Device Management Web browser

Các module quang dùng cho Switch HPE OfficeConnect JL386A 1920S

J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng Switch HPE OfficeConnect 1920S Switch Series

JL386A HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP Switch
JL380A HPE OfficeConnect 1920S 8G Switch
JL383A HPE OfficeConnect 1920S 8G PPoE+ 65W Switch
JL384A HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP PPoE+ 185W Switch
JL385A HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP PoE+ 370W Switch
JL381A HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP Switch

★ Sản phẩm JL386A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL386A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL386A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL386A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL386A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL386A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL386A ?

Có 11 bình luận:
T
Lê Thiện
Báo giá cho mình 5 chiếc Module J4859D chạy cho Switch HPE JL386A vào mail nhé
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 5 chiếc Module J4859D chạy cho Switch HPE JL386A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tuyên
Bên shop sẵn hàng JL386A Switch HPE OfficeConnect 1920S 48 Port 1G PoE+ 370W, 4SFP 3 cái không, mình cần hàng gấp để làm
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JL386A Switch HPE OfficeConnect  bên Cnttshop đang sẵn 2 cái , bạn liên hệ 0862 323 559 để được báo giá tốt nhất.

T
Tuấn
Switch HPE OfficeConnect JL386A gửi mình datasheet của hàng này vào mail giúp mình.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã gửi thông số kỹ thuật datasheet qua mail, bạn check inbox nhé.

C
Chuyển
Mình mua 3 cái Thiết bị chuyển mạch Switch HPE OfficeConnect JL386A 1920S 24 Ports RJ-45 10/100/1000 PoE+ 370W , 4 SFP Uplinks thì bên shop hỗ trợ cấu hình được không?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Với các thiết bị mạng Switch HPE OfficeConnect JL386A do Cnttshop cung cấp sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

Q
Quân
JL386A Switch HPE OfficeConnect 1920S 48 Port 1G PoE+ 370W, 4SFP gửi mình báo giá giúp mình qua mail.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ báo giá thiết bị mạng JL386A qua mail, bạn check inbox ah. Liên hệ 0862323559 để được báo giá sớm nhất.

Y
Yến
Thiết bị chuyển mạch Switch HPE OfficeConnect JL386A 1920S 24 Ports RJ-45 10/100/1000 PoE+ 370W , 4 SFP Uplinks , switch này dùng được module nào nhỉ?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo các module chạy cho  Switch HPE OfficeConnect JL386A 1920S 24 Ports RJ-45 10/100/1000 PoE+ 370W , 4 SFP Uplinks dưới đây: 

J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver
T
Thuyên
Switch HPE OfficeConnect JL386A hỗ trợ giao diện cổng như nào vậy Cnttshop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch HPE OfficeConnect JL386A hỗ trợ 48 cổng 1G Poe+ và 4 cổng quang 1G SFP bạn nhé.

Q
Quang
Thiết bị chuyển mạch HPE JL386A nếu bị lỗi nguồn có thể thay thế được không nhỉ?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng HPE JL386A không thể thay thế nguồn khi bị lỗi bạn nhé

B
Bình
JL386A Switch HPE OfficeConnect 1920S bảo hành thế nào nhỉ shop, bảo hành theo hãng hay bên bạn.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JL386A Switch HPE OfficeConnect 1920S  được bảo hành 12 tháng tại Cnttshop.

B
Bích
Thiết bị chuyển mạch Switch HPE OfficeConnect JL386A 1920S cho xin datasheet thiết bị này
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật (datashet) của HPE OfficeConnect JL386A đã được gửi qua mail, bạn check inbox nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.