CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL780A Module quang Aruba 1G Ind-Temp SFP LC SX 500m MMF Transceiver

Chuyên phân phối module quang SFP Aruba JL780A: Multi-Mode, tốc độ 1G, Ind-Temp, chuẩn đầu LC SX, khoảng cách truyền xa 500m, hàng chính hãng, liên hệ nhận ngay báo giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL780A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba JL780A 1G MMF 500m

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Aruba JL780A Multi-Mode có tốc độ truyền tải dữ liệu 1G và khoảng cách truyền xa tới 500m và chuẩn đầu LC sẽ phù hợp với mạng quang cần kết nối khoảng cách gần như: kết nối giữ các tòa nhà, chung cư, hệ thống camera,.. Với giá thành rẻ, tiết kiện chi phí thi công.

JL780A Module quang Aruba 1G Ind-Temp SFP LC SX 500m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật

Module SFP Aruba JL780AL 1G MMF 500m
Cable Type Fibre
Fiber Type MMF
Maximum Distance 500m
Product Differentiator (long) 1G Ind-Temp SFP LC SX 500m MMF transceiver for use in select Aruba switches
Weight (imperial) 0.1 lb
Weight (metric) 18.1 gm
Product Dimensions (imperial) 0.5 x 0.6 x 0.2 in
Product Dimensions (metric) 1.3 x 1.5 x 0.5 cm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL780A ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370