CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL783A Module SFP Aruba 10G Ind-Temp SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver

Phân phối module quang single-mode Aruba JL783A với tốc độ là 10GE, Ind-Temp SFP+, chuẩn đầu kết nối LC LR, khoảng cách tối đa 10km, hàng chính hãng, liên hệ nhận tư vấn và báo giá tốt nhất trên thị trường

✓ Mã sản phẩm: JL783A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba JL783A 10G SMF 10km

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang single-mode Aruba JL783A có tốc độ truyền dữ liệu là 10G và khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, là loại module quang phù hợp mô hình mạng quang cấp vùng của doanh nghiệp, đảm bảo tốc độ truy cập internet cao.

Thông số kỹ thuật

Module SFP Aruba JL783AL 10G SMF 10Km
Cable Type Fibre
Fiber Type SMF
Maximum Distance 10Km
Product Differentiator (long) 10G Ind-Temp SFP+ LC LR 10km SMF transceiver for use in select Aruba switches
Weight (imperial) 0.1 lb
Weight (metric) 20.9 gm
Product Dimensions (imperial) 0.5 x 0.6 x 0.2 in
Product Dimensions (metric) 1.3 x 1.5 x 0.5 cm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL783A ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370