JNP-1G-SX-8PACK Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series

Phân phối Module JNP-1G-SX-8PACK (JNP 1G SX 8PACK) Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-1G-SX-8PACK
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module JNP-1G-SX-8PACK Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series

Juniper Part Number   : JNP-1G-SX-8PACK
Connection                    : 8-Pack SFP
Made In (COO)             : Malaysia
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Extend module JNP-1G-SX-8PACK Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-1G-SX-8PACK Transceiver

General Information
Product Name 8-pack SFP 1G Base SX Optics for All QFX and Ex Series
Manufacturer Part Number JNP-1G-SX-8PACK
Product Type SFP (mini-GBIC)
Packaged Quantity 8
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x 1000Base-SX Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-SX
Warranty
Limited Warranty 1 Year
Miscellaneous
Compatibility
  • Juniper Networks QFX Series Switches
  • Juniper Networks EX Series Switches
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS

WEEE

Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1 Gbit/s

JNP-1G-SX-8PACK sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF

EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI

EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO

EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO

EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO

EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 

EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

QFX switch seri: QFX3500, QFX3600, QFX5100,  

EX-XRE200 Switches:

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-1G-SX-8PACK ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.