JNP-1G-SX-8PACK Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series

Phân phối Module JNP-1G-SX-8PACK (JNP 1G SX 8PACK) Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series giá tốt

Mã sản phẩm: JNP-1G-SX-8PACK
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module JNP-1G-SX-8PACK Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Extend module JNP-1G-SX-8PACK Juniper 8-Pack SFP 1GBase-SX Optics for all QFX and EX series

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-1G-SX-8PACK Transceiver

General Information
Product Name 8-pack SFP 1G Base SX Optics for All QFX and Ex Series
Manufacturer Part Number JNP-1G-SX-8PACK
Product Type SFP (mini-GBIC)
Packaged Quantity 8
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x 1000Base-SX Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-SX
Warranty
Limited Warranty 1 Year
Miscellaneous
Compatibility
  • Juniper Networks QFX Series Switches
  • Juniper Networks EX Series Switches
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS

WEEE

Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1 Gbit/s

JNP-1G-SX-8PACK sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF

EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI

EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO

EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO

EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO

EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 

EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

QFX switch seri: QFX3500, QFX3600, QFX5100,  

EX-XRE200 Switches:

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-1G-SX-8PACK ?

Có 1 bình luận:
K
Kinh
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper JNP-1G-SX-8PACK giá tốt nhất nhé shop
3 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper JNP-1G-SX-8PACK qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản