JNP-40G-LX4-4PACK Juniper 4-Pack QSFP+ 40GBase LX4 Optics for QFX EX series

Phân phối JNP-40G-LX4-4PACK (JNP 40G LX4 4PACK) Juniper 4-Pack QSFP+ 40GBase LX4 Optics for all QFX and EX series giá tốt

Mã sản phẩm: JNP-40G-LX4-4PACK
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JNP-40G-LX4-4PACK module quang Juniper 4-Pack QSFP+ 40GBase LX4 Optics for all QFX and EX series

 

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, sử dụng các cổng kết nối 4-Pack QSFP+, Module quang SFP JNP-40G-LX4-4PACK hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JNP-40G-LX4-4PACK vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của Juniper mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP JNP-40G-LX4-4PACK được cắm vào. 

JNP-40G-LX4-4PACK module quang Juniper 4-Pack QSFP+ 40GBase LX4 Optics for all QFX and EX series

Nếu Module quang JNP-40G-LX4-4PACK được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP JNP-40G-LX4-4PACK có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP JNP-40G-LX4-4PACK 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK Transceiver

General Information
Product Name 4-pack QSFP+ 40GBASE LX4 Optics for All QFX & Ex Series
Product Model JNP-40G-LX4-4PACK
Product Type QSFP+
Packaged Quantity 4
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 40GBase-LX4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-LX4
Warranty
Limited Warranty 1 Year
Miscellaneous
Compatibility Juniper QFX5100 Switches
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS

WEEE

REACH

Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40 Gbit/s

JNP-40G-LX4-4PACK sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI

QFX switch: QFX5100, QFX3008, QFX3500

★ Sản phẩm JNP-40G-LX4-4PACK có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JNP-40G-LX4-4PACK CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JNP-40G-LX4-4PACK có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JNP-40G-LX4-4PACK cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JNP-40G-LX4-4PACK có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JNP-40G-LX4-4PACK chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-40G-LX4-4PACK ?

Có 10 bình luận:
O
Oanh
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK sử dụng các cổng kết nối nào ad nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK sử dụng các cổng kết nối 4-Pack QSFP+ bạn nhé.

L
Liên
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK có môi trường truyền dẫn là gì nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

H
Huy
đánh giá 5 sao
Maximum Data Transfer Rate của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK là bao nhiêu nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Maximum Data Transfer Rate của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK là 40 Gbit/s bạn nhé.

N
An Nhiên
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK có được sử dụng cho thiết bị chuyển mạch switch EX4300-24T k ad nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK có được sử dụng cho thiết bị chuyển mạch switch EX4300-24T bạn nhé.

T
Trong
đánh giá 5 sao
môi trường truyền dẫn của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK là gì nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

T
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK nhé?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thêm
đánh giá 5 sao
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK như thế nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Nếu Module quang JNP-40G-LX4-4PACK được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP JNP-40G-LX4-4PACK có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP JNP-40G-LX4-4PACK 325 IP Camera Full HD (1080P).

H
Hồng
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK sử dụng cho các thiết bị Switch nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks như các dòng EX4300 Switches và QFXSwitches bạn nhé.

V
Văn
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK được bảo hành bao lâu nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

H
Hợi
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK bên Shop bán giá thế nào nhỉ? mình cần số lượng 20c? báo giá gấp cho mình nhé?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK đac được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.