EX9200-12QS Juniper 12 Port 40GbE QSFP+ or 4 Port 100GbE QSFP28 combo line card

Phân phối Juniper Expansion module EX9200-12QS 12 Port 40GbE QSFP+ or 4 Port 100GbE QSFP28 combo line card sử dụng cho switch Juniper EX9204 EX9208 EX9214 chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: EX9200-12QS
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

EX9200-12QS Juniper 12 Port 40GbE QSFP+ or 4 Port 100GbE QSFP28 combo line card

Juniper line card number   : EX9200-12QS
Bảo hành                            : 12 tháng
List Price                            : $49,995
Madein                                : China
Stock                                  : Liên hệ

Mô tả tổng quan

Juniper line card EX9200-12QS hỗ trợ rất nhiều các dịch vụ của layer 2 và layer 3 có thể được triển khai trong bất kỳ sự kết hợp nào của các ứng dụng L2 - L3.

Juniper line card EX9200-12QS được xây dựng dựa trên Juniper One, hỗ trợ chức năng trên Ethernet bao gồm VLAN 802.1Q, tập hợp liên kết (link aggregation), Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP), ánh xạ L2 và L3 và giám sát cổng (port monitoring). Ngoài ra, Juniper line card EX9200-12QS còn hỗ trợ lọc, lấy mẫu, cân bằng tải, giới hạn tốc độ, lớp dịch vụ (CoS) và các tính năng chính cần thiết cho việc triển khai, có tính hiệu suất cao trên cơ sở hạ tầng Ethernet.

View Datasheet EX9200-12QS 

Juniper line card EX9200-12QS có các FRUs (field-replaceable units) vậy nên có thể cài đặt trong các khe cắm line card từ mặt trước switch chassis. Có thể trực tiếp thêm, gỡ ra, tháo và thay thế chúng mà không cần ngắt điện hoặc làm gián đoạn truyền tin của switch.

EX9200-12QS Juniper 12 Port 40GbE QSFP+ or 4 Port 100GbE QSFP28 combo line card

Thông số kỹ thuật Juniper EX9200-12QS

Port

12-port 40GbE QSFP+ or 4-port 100GbE QSFP28 combo line card

Power Consumption

Typical Power: 465 W
Maximum Power: 545 W

Line Card Capacities

EX9204: 806 Mpps
EX9208: 2.42 Bpps
EX9214: 4.43 Bpps

Junos OS Release Required

12.3R2 or later

Dimensions(W x H x D)

1.25 x 17 x 22 in (3.2 x 43.2 x 55.9 cm)

Weight

 15.7 lb (7.12kg)

IEEE Compliance

IEEE 802.1AB: Link Layer Discovery Protocol (LLDP)

IEEE 802.1D-2004: Spanning Tree Protocol (STP)

IEEE 802.1p: Class-of-service (CoS) prioritization

IEEE 802.1Q: Virtual Bridged Local Area Networks

IEEE 802.1s: Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP)

IEEE 802.1w: Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)

IEEE 802.3: 10BASE-T

IEEE 802.3u: 100BASE-T

IEEE 802.3ab: 1000BASE-T

IEEE 802.3z: 1000BASE-X

IEEE 802.3ae: 10-Gigabit Ethernet

IEEE 802.3ba: 40-Gigabit/100-Gigabit Ethernet

IEEE 802.3ah: Operation, Administration, and Maintenance (OAM)

IEEE 802.3ad: Link Aggregation Control Protocol (LACP)

IEEE 802.1ae: Media Access Control Security

Troubleshooting

• Debugging: CLI via console, Telnet, or SSH

• Diagnostics: Show, debug, and statistics commands

• Firewall-based port mirroring

• IP tools: Extended ping and trace

• Juniper Networks commit and rollback

Environmental Ranges

• Operating temperature: 32° to 104° F (0° to 40° C)

• Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C)

• Operating altitude: Up to 10,000 ft (3,048 m)

• Relative humidity operating: 5 to 90% (noncondensing)

• Relative humidity nonoperating: 5 to 95% (noncondensing)

• Seismic: Designed to meet GR-63, Zone 4 earthquake requirements

Module quang sử dụng cho EX9200-12QS

QFX-QSFP-40GE-SR4

QSFP+ 40GBASE-SR4 40-Gigabit Optics,
850 nm for up to 150 m transmission on
MMF

JNP-QSFP-40G-LR4

40GBASE-LR4 QSFP+ pluggable module

JNP-QSFP-40G-LR4

QSFP+ 40GBASE-LR4 40 gigabit optics for
up to 10km transmission on SMF

QFX-QSFP-40G-SR4

QSFP+ 40GBASE-SR4 40 gigabit optics,
850nm for up to 150m transmission on
MMF

QSFPP-4X10GE-SR

QSFP+ 40GBASE optics, up to 200m
transmission onpParallel single mode
(4X10GbE SR up to 200m)

JNP-QSFP-4X10GE-LR

QSFP+ 40GBASE optics, up to 10km
transmission on parallel single mode
(4X10GbE LR up to 10km)

CFP-100GBASE-SR10

CFP 100GbE pluggable module, MMF,
850nm for 200M transmission

CFP-GEN2-100GBASE
LR4

CFP 100GBASE-LR4 (second generation)
pluggable module, compliant with IEEE
802.3ba

CFP-GEN2-CGE-ER4

CFP 100GBASE-ER4 (second generation)
pluggable module compliant with IEEE
802.3ba

JNP-QSFP-100G-LR4

QSFP28 100GBASE-L4 optics for up to
10km transmission over serial SMF

JNP-QSFP-100G-SR4

QSFP28 100GBASE-SR4 optics for up to
100m transmission over parallel MMF

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX9200-12QS ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.