JNP-PWR650-AC Juniper Universal 650 W AC Power Supply
Phân phối Nguồn Switch Juniper JNP-PWR650-AC​ (JNP PWR650 AC) Universal 650 W AC Power Supply sử dụng cho switch Juniper EX9251 Series chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: JNP-PWR650-AC
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Juniper Part Number    :  JNP-PWR650-AC
Stock                             : Liên hệ
Tình trạng                     : Mới
Bảo hành                       : 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch Juniper JNP-PWR650-AC:
Bộ nguồn switch Juniper JNP-PWR650-AC được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Juniper EX9251 series. Bộ nguồn JNP-PWR650-AC có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 650W với điệp áp 110V tới 240 VAC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Juniper EX9251
Thông số kỹ thuật JNP-PWR650-AC Power Supply
General Information
Product Name JNP-PWR650-AC Juniper EX9251 650 W AC Power Supply