Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

JNP-QSFP-100G-BXSR Module quang Juniper 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR (JNP QSFP 100G BXSR) 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM LC duplex Multi Mode bidirectional Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: JNP-QSFP-100G-BXSR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-100G-BXSR
Multi Mode Function     : 850nm for up to 100m OM4 BIDI transmission on MMF
List Price                       : $3,850

Connection                    : LC Duplex
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC Duplex. Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-BXSR là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR Transceiver

Transceiver Type
QSFP28
Connector MMF Duplex LC Connector
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
Standard: 100GBASE-BXSR
MSA compliance (SFF, for e.g. SFF-8665) SFF-8636, SFF-8679, SFF-8024
Optic Type (Commercial Vs Service Provider Grade) MMF OM4
NEBs (Yes or No) Yes
Signaling rate, each lane 26.5625Gbd, +/-100ppm
Transmitter wavelengths (range)
Wavelength 1: 847nm to 863nm
Wavelength 2: 900nm to 916 nm
Receive lane wavelengths (range)
Wavelength 1: 847nm to 863nm
Wavelength 2: 900nm to 916 nm
Transmitter RMS spectral width (maximum)
0.59 nm
Transmitter output power, each lane (minimum)
-6.0 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum)
4.0 dBm
Receiver input power, each lane (minimum)
-7.9 dBm
Receiver input power, each lane (maximum)
+4.0 dBm
Receiver sensitivity (OMA), each lane (maximum)
+3.5 dBm
Stressed receiver sensitivity (OMA) each lane (maximum)
-3.0 dBm
Fiber grade
OM4
Effective modal bandwidth
4700 MHz*km (worst case)
Distance
100m
Maximum Power consumption (W)
3.5W
Operating Temperature (range)
0C to 70C
Storage temperature
-40C to 85C
Typical Weight & Dimensions
Typically weigh: 100 grams
Dimensions(H x W x D): 13.5 x 18.4 x 72.4 mm

JNP-QSFP-100G-BXSR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper QFX5200 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JNP-QSFP-100G-BXSR ?

Có 10 bình luận:
S
Trần Lâm Sơn

Bên bạn chuyên Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR (JNP QSFP 100G BXSR) 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM LC duplex Multi Mode bidirectional Transceiver giá tốt đúng không ạ? Báo giá cho mình 8 cái nhé.

T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình chuyên Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR (JNP QSFP 100G BXSR) 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM LC duplex Multi Mode bidirectional Transceiver bạn ạ. Báo giá 8 cái đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

T
Nguyễn Xuân Thắng
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Multi Mode hay single Mode ạ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

H
Nguyễn Thanh Hùng
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR có bước sóng là bao nhiêu nm shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR có bước sóng là 850nm bạn nhé.

Q
Vũ Tố Quyên
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu mét ạ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m bạn nhé

B
Chiêm Văn Bình
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR sử dụng đầu kết nối LC hay SC shop nhỉ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR sử dụng đầu kết nối LC Duplex bạn ạ.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082