JNP-QSFP-100G-BXSR Module quang Juniper 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR (JNP QSFP 100G BXSR) 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM LC duplex Multi Mode bidirectional Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-QSFP-100G-BXSR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-100G-BXSR
Multi Mode Function     : 850nm for up to 100m OM4 BIDI transmission on MMF
List Price                       : $3,850

Connection                    : LC Duplex
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC Duplex. Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-BXSR là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR Transceiver

Transceiver Type
QSFP28
Connector MMF Duplex LC Connector
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
Standard: 100GBASE-BXSR
MSA compliance (SFF, for e.g. SFF-8665) SFF-8636, SFF-8679, SFF-8024
Optic Type (Commercial Vs Service Provider Grade) MMF OM4
NEBs (Yes or No) Yes
Signaling rate, each lane 26.5625Gbd, +/-100ppm
Transmitter wavelengths (range)
Wavelength 1: 847nm to 863nm
Wavelength 2: 900nm to 916 nm
Receive lane wavelengths (range)
Wavelength 1: 847nm to 863nm
Wavelength 2: 900nm to 916 nm
Transmitter RMS spectral width (maximum)
0.59 nm
Transmitter output power, each lane (minimum)
-6.0 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum)
4.0 dBm
Receiver input power, each lane (minimum)
-7.9 dBm
Receiver input power, each lane (maximum)
+4.0 dBm
Receiver sensitivity (OMA), each lane (maximum)
+3.5 dBm
Stressed receiver sensitivity (OMA) each lane (maximum)
-3.0 dBm
Fiber grade
OM4
Effective modal bandwidth
4700 MHz*km (worst case)
Distance
100m
Maximum Power consumption (W)
3.5W
Operating Temperature (range)
0C to 70C
Storage temperature
-40C to 85C
Typical Weight & Dimensions
Typically weigh: 100 grams
Dimensions(H x W x D): 13.5 x 18.4 x 72.4 mm

JNP-QSFP-100G-BXSR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper QFX5200 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-100G-BXSR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.