JNP-QSFP-100G-LR4 Module quang Juniper 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-QSFP-100G-LR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-100G-LR4
Single Mode Function   : 1310nm for up to 10km transmission on SMF
List Price                       : $40,000

Connection                    : LC Duplex
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC Duplex. Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 Transceiver

Juniper Genuine JNP-QSFP-100G-LR4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP28 Max Data Rate 103.1Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components DML 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
Protocols MSA Compliant Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

JNP-QSFP-100G-LR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper MX10008 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper PTX10008 Series
  • Juniper PTX10016 Series
  • Juniper SRX4600 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5110 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX5200-48Y Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series
  • Juniper QFX10016 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-100G-LR4 ?

Có 10 bình luận:
H
Đinh Thế Hiệp
Dùng Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 có cần phải đồng bộ dây nhảy, dây cáp quang và dây đuôi chuột không shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode bạn nhé.

T
Nguyễn Văn Tuyền
JNP-QSFP-100G-LR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng nào của Juniper Networks shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

JNP-QSFP-100G-LR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng của Juniper Networks sau ạ:

  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper MX10008 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper PTX10008 Series
  • Juniper PTX10016 Series
  • Juniper SRX4600 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5110 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX5200-48Y Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series
  • Juniper QFX10016 Series

 

T
Trần Văn Thi
Nếu mình mua Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 nhưng nhận hàng sản phẩm bị lỗi có được bảo hành 1 đổi 1 không shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Dạ, bạn mua Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 nhưng nhận hàng sản phẩm bị lỗi thì hoàn toàn được bảo hành 1 đổi 1 bạn nhé.

L
Võ Bảo Lộc
Mình cần mua 7 cái Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 giao hàng tại Sơn La, bạn gửi CPN hoặc ô tô giúp mình nhé.
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 7 cái Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 giao hàng tại Sơn La đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Thanh Hùng
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 sử dụng đầu kết nối LC hay SC shop ơi?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 sử dụng đầu kết nối LC Duplex bạn nhé.

P
Thu Phượng
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu km shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu 10km bạn nhé.

O
Bùi Thu Oanh
Cho mình hỏi, Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 có bước sóng bao nhiêu nm bạn nhỉ?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

T
Trung Thành
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Single Mode hay Multi Mode shop nhỉ?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Single Mode bạn nhé.

C
Trương Văn Chung
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver bảo hành bao lâu shop?
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng bạn nhé.

T
Nguyễn Tấn
Bên bạn phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver giá tốt phải không ạ? Cho mình báo giá gấp, số lượng 12 cái nhé.
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình chuyên phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver giá tốt . Báo giá số lượng 12 cái đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản