JNP-QSFP-100G-LR4 Module quang Juniper 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-QSFP-100G-LR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-100G-LR4
Single Mode Function   : 1310nm for up to 10km transmission on SMF
List Price                       : $40,000

Connection                    : LC Duplex
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC Duplex. Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM Transceiver

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 Transceiver

Juniper Genuine JNP-QSFP-100G-LR4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP28 Max Data Rate 103.1Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components DML 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
Protocols MSA Compliant Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

JNP-QSFP-100G-LR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper MX10008 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper PTX10008 Series
  • Juniper PTX10016 Series
  • Juniper SRX4600 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5110 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX5200-48Y Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series
  • Juniper QFX10016 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-100G-LR4 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.