JNP-QSFP-100G-PSM4 Module quang Juniper 100GBASE-PSM4 QSFP28 1310nm 2km DOM Transceiver

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-PSM4 (JNP QSFP 100G PSM4) 100GBASE-PSM4 QSFP28 1310nm 2km DOM MTP/MPO-12 Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-QSFP-100G-PSM4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-PSM4 100GBASE-PSM4 QSFP28 1310nm 2km DOM Transceiver

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-100G-PSM4
Single Mode Function   : 1310nm for up to 2km transmission on SMF
List Price                       : $5,000

Connection                    :  MTP/MPO-12
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-PSM4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối MTP/MPO-12. Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-PSM4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-PSM4 Transceiver

Juniper Genuine JNP-QSFP-100G-PSM4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP28 Max Data Rate 103.1Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 2km
Interface MTP/MPO-12 Optical Components DML 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
Protocols MSA Compliant Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

JNP-QSFP-100G-PSM4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper MX10008 Series
  • Juniper MX10003 Series
  • Juniper MX204 Series
  • Juniper MX240 Series
  • Juniper MX480 Series
  • Juniper MX960 Series
  • Juniper MX2008 Series
  • Juniper MX2010 Series
  • Juniper MX2020 Series
  • Juniper PTX3000 Series
  • Juniper PTX5000 Series
  • Juniper PTX10002 Series
  • Juniper PTX10008 Series
  • Juniper PTX10016 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX5200-48Y Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series
  • Juniper QFX10016 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-100G-PSM4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.