CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JNP-QSFP-100G-SR4 Module quang Juniper 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 (JNP QSFP 100G SR4) 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: JNP-QSFP-100G-SR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-100G-SR4
Single Mode Function   : 850nm for up to 150m transmission on MMF
List Price                       : $6,500

Connection                    : MTP/MPO-12
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối MTP/MPO12. Vì QSFP28 JNP-QSFP-100G-SR4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 Transceiver

Juniper Genuine JNP-QSFP-100G-SR4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP28 Max Data Rate 103.1Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 100m
Interface MTP/MPO-12 Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
Protocols MSA Compliant Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

JNP-QSFP-100G-SR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • ACX5448
  • MX240
  • MX480
  • MX960
  • MX2008
  • MX2010
  • MX2020
  • MX10008
  • PTX1000
  • PTX10008
  • PTX10016
  • SRX4600
  • EX9251
  • QFX5110
  • QFX5200
  • QFX5200-48Y
  • QFX10002
  • QFX10008
  • QFX10016

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JNP-QSFP-100G-SR4 ?

Có 10 bình luận:
T
Trần Thanh
Hôm trước mình đã mua Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver, dùng rất OK, giờ mình cần mua thêm thì shop có hỗ trợ giá tốt hơn không ạ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Lê Việt
Mình cần mua Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 giao tại HCM, bên mình giao hàng mất bao lâu bạn nhỉ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 giao tại HCM mất khoảng 2-3 ngày bạn nhé.

Q
Huỳnh Văn Qúi
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver hàng sẵn kho không shop? Cho mình xin giá cho số lượng 15 cái nhé.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 15 cái module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Bùi Thanh Nhã
Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng nào của Juniper Networks shop nhỉ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

JNP-QSFP-100G-SR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • ACX5448
  • MX240
  • MX480
  • MX960
  • MX2008
  • MX2010
  • MX2020
  • MX10008
  • PTX1000
  • PTX10008
  • PTX10016
  • SRX4600
  • EX9251
  • QFX5110
  • QFX5200
  • QFX5200-48Y
  • QFX10002
  • QFX10008
  • QFX10016
S
Nguyễn Văn Sỹ
Shop ơi, module Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 sử dụng đầu kết nối nào ạ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 sử dụng đầu kết nối MTP/MPO12 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370