JNP-QSFP-4x10GE-IR Module quang Juniper QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE optics 1310nm 1km MPO transmission over parallel singlemode SMF fiber Transceiver
Mã sản phẩm: JNP-QSFP-4x10GE-IR
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km parallel SMF

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-4x10GE-IR
Single Mode Function   : 1310nm for up to 1km parallel Transmission on SMF
Connection                    : Dual LC
List price                        : $4,000

Stock                              : Liên hệ
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1km, sử dụng đầu kết nối MPO. Vì QSFP JNP-QSFP-4x10GE-IR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy... phải là Single Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-LR4 40GbE 1km parallel SMF

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR Transceiver

Juniper Networks Genuine JNP-QSFP-4X10GE-IR Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 1km
Interface MTP/MPO Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40Gigabit Ethernet, 10Gigabit Ethernet, 38-pin edge connector, MSA Compliant
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

JNP-QSFP-4x10GE-IR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5000 Series
  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper EX4600 Series
  • Juniper QFX10016 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5110 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-4x10GE-IR ?

Có 10 bình luận:
A
Lan Anh
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km parallel SMF nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km parallel SMF đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Form Type của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là như thế nào bạn nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Form Type của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là QSFP+ bạn nhé.

M
My
đánh giá 5 sao
Max Data Rate của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là bao nhiêu bạn nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Data Rate của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là 40Gbps bạn nhé.

T
Vi Thảo
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là bao nhiêu ad nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là 1km bạn nhé.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-4X10GE-IR có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-4X10GE-IR có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

A
Ánh
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR sử dụng đầu kết nối MPO bạn nhé.

T
Phương Thảo
đánh giá 5 sao
Môi trường nhiệt độ của module quang Juniper JNP-QSFP-4X10GE-LR là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ của module quang Juniper JNP-QSFP-4X10GE-LR là 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

L
Lượng
đánh giá 5 sao
Các dòng thiết bị nào dùng được module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5000 Series

  • Juniper ACX5448 Series

  • Juniper PTX1000 Series

  • Juniper EX4600 Series

  • Juniper QFX10016 Series

  • Juniper EX9251 Series

  • Juniper QFX5110 Series

  • Juniper QFX5200 Series

  • Juniper QFX10002 Series

  • Juniper QFX10008 Series

T
Trang
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR được bảo hành bao lâu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Thương
đánh giá 5 sao
cho mình giá tốt của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR nhé, mình cần sô lượng 50c?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.