CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JNP-QSFP-4x10GE-IR Module quang Juniper QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE optics 1310nm 1km MPO transmission over parallel singlemode SMF fiber Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JNP-QSFP-4x10GE-IR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km parallel SMF

Juniper Part Number    : JNP-QSFP-4x10GE-IR
Single Mode Function   : 1310nm for up to 1km parallel Transmission on SMF
Connection                    : Dual LC
List price                        : $4,000

Stock                              : Liên hệ
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1km, sử dụng đầu kết nối MPO. Vì QSFP JNP-QSFP-4x10GE-IR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy... phải là Single Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-LR4 40GbE 1km parallel SMF

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR Transceiver

Juniper Networks Genuine JNP-QSFP-4X10GE-IR Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 1km
Interface MTP/MPO Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40Gigabit Ethernet, 10Gigabit Ethernet, 38-pin edge connector, MSA Compliant
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

JNP-QSFP-4x10GE-IR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5000 Series
  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper EX4600 Series
  • Juniper QFX10016 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5110 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JNP-QSFP-4x10GE-IR ?

Có 10 bình luận:
A
Lan Anh
Báo giá cho mình module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km parallel SMF nhé?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR QSFP+ 40GBASE-IR4 40GbE 1km parallel SMF đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sơn
Form Type của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là như thế nào bạn nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Form Type của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là QSFP+ bạn nhé.

M
My
Max Data Rate của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là bao nhiêu bạn nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Data Rate của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là 40Gbps bạn nhé.

T
Vi Thảo
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là bao nhiêu ad nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang Juniper JNP-QSFP-4x10GE-IR là 1km bạn nhé.

N
Nam
Module quang Juniper JNP-QSFP-4X10GE-IR có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-4X10GE-IR có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370