Module quang Juniper JNP-SFP-10G-BX10D 10G BX optics over SMF,1330 nm up to 10 km

Module quang Juniper JNP-SFP-10G-BX10D 10G BX optics over SMF,Tx 1330nm, Rx 1270nm up to 10 km SFP+ Transceiver.
Mã sản phẩm: JNP-SFP-10G-BX10D
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper JNP-SFP-10G-BX10D 10G BX optics over SMF.

Juniper Part Number   : JNP-SFP-10G-BX10D
Single Mode Function  : Tx 1330nm, Rx 1270nm for 10km Transmission on SMF
Connection                   : Single LC
Bảo hành                      : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper JNP-SFP-10G-BX10D là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng Tx 1330nm và Rx 1270nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/PC (đầu nhỏ). Vì SFP JNP-SFP-10G-BX10D là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Juniper JNP-SFP-10G-BX10D 10G BX optics over SMF

Thông số kỹ thuật.

Transceiver Type SFP+
Connector LC/PC
Diagnostic support Yes
Signaling rate, each lane
9.95328 GBd +/- 20 ppm
10.3125 GBd +/- 100 ppm
Transmitter fibers 1
Transmitter wavelengths (range) 1320 to 1340 nm
Receive lane wavelengths (range) 1260 to 1280 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) -8.2 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 0.5 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) -14.4 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) 0.5 dBm
Cable type Type B1.1, B1.3 SMF
Core size/cladding 9/125 µm
Distance 2 m to 10 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

JNP-SFP-10G-BX10D sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper EX9250 Ethernet Switch.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-SFP-10G-BX10D ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.