JNP-SFP-25G-LR Module quang Juniper SFP28 25GBASE-LR 1310nm 10km SMF

Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR SFP28 25GBASE-LR 25 Gigabit Optics 1310nm for up to 10km on Single mode Transceiver
Mã sản phẩm: JNP-SFP-25G-LR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR SFP28 25GBASE-LR 1310nm 10km SMF

Juniper Part Number     : JNP-SFP-25G-LR
Single Mode Function    : 1310nm for up to 10km transmission on SMF
List Price                        : $767

Connection                     : Dual LC
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR là SFP28 cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP28 JNP-SFP-25G-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR SFP28 25GBASE-LR 1310nm 10km SMF

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP28
Connector LC/PC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
Standard: 25GBASE-SR
MSA compliance (SFF, for e.g. SFF-8665) SFF-8402
Optic Type (Commercial Vs Service Provider Grade) Commercial
Digital Diagnostic Monitoring
transceiver temperature
transceiver supply voltage
TX bias current
TX output power
RX received optical power
NEBs (Yes or No) No
Signaling rate, each lane 25.78125 GBd ± 100 ppm
Transmitter fibers 1
Transmitter wavelengths (range) 1295 to 1325 nm
Receive lane wavelengths (range) 1295 to 1325 nm
Side-mode suppression ratio (SMSR), (minimum) 30 dB
Transmitter output power, each lane (minimum) -7 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 2 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) -13.3 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) 2 dBm
Receiver sensitivity (OMA), each lane (maximum) -12 dBm
Stressed receiver sensitivity (OMA) each lane (maximum) -9.5 dBm
Core size/cladding 9/125 µm
Fiber grade SMF
Distance
10 km
Maximum Power consumption (W)
1.5 W
Operating Temperature (range)
0 to 70 °C
Storage temperature
-40 to 85 °C
ypical Weight & Dimensions
Weight: 0.15 kg
Height: 8.55 mm
Width: 13.55 mm
Depth: 57.5 mm

JNP-SFP-25G-LR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • QFX5120-48Y-AFI
  • QFX5120-48Y-AFO
  • EX4650-48Y-AFI
  • EX4650-48Y-AFO
  • QFX5120-48Y-DC-AFI
  • QFX5120-48Y-DC-AFO
  • EX4650-48Y-DC-AFI
  • EX4650-48Y-DC-AFO

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-SFP-25G-LR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.