JPSU-550-DC-AFO Juniper EX4300 550 W DC power supply
Part Number và thông tin hàng hóa:
Juniper Part Number: JPSU-550-DC-AFO
Stock: Liên hệ
Tình trạng : Mới
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch Juniper JPSU-550-DC-AFO:
Bộ nguồn switch Juniper JPSU-550-DC-AFO được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Juniper EX4300 . Bộ nguồn JPSU-550-DC-AFO có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 550W với điệp áp –38 tới –60 VDC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Juniper EX4300.
Thông số kỹ thuật JPSU-550-DC-AFO Power Supply
| General Information | |
| Product Name | EX4300 550W DC Power Supply |
| Manufacturer Part Number | JPSU-550-DC-AFO |
| Product Type | Proprietary Power Supply |
| Power Description | |
| Output Power | 550 W |
| DC input current rating | 4 A |
| Operating range | –38 through –60 VDC |