PWR-MX480-2520-AC-S Juniper 2520 W AC Power Supply
Phân phối Nguồn Switch Juniper PWR-MX480-2520-AC-S​ (PWR MX480 2520 AC S) 2520 W AC Power Supply sử dụng cho router Juniper MX480, switch Juniper EX9200 Series giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-MX480-2520-AC-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
PWR-MX480-2520-AC-S Juniper EX9200 MX480 2520 W AC Power Supply
Part Number
List Price
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
Mô tả về bộ nguồn switch Juniper PWR-MX480-2520-AC-S:
Bộ nguồn switch Juniper PWR-MX480-2520-AC-S được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Juniper EX9200, Router Juniper MX480. Bộ nguồn PWR-MX480-2520-AC-S có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 2520W với điệp áp 110V tới 240 VAC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Juniper EX9200 và router Juniper MX480.
Thông số kỹ thuật PWR-MX480-2520-AC-S Power Supply
General Information
Product Name PWR-MX480-2520-AC-S Juniper EX9200 MX480 2520 W AC Power Supply