PWR-MX960-4100-AC-S Juniper 4100 W AC Power Supply
Phân phối Nguồn Switch Juniper PWR-MX960-4100-AC-S​ (PWR MX960 4100 AC S) 4100 W AC Power Supply sử dụng cho router Juniper MX960, switch Juniper EX9200 Series giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-MX960-4100-AC-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
PWR-MX960-4100-AC-S Juniper EX9200 MX960 4100 W AC Power Supply
Juniper Part Number    :  PWR-MX960-4100-AC-S
Stock                             : Liên hệ
Tình trạng                     : Mới
Bảo hành                       : 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch Juniper PWR-MX960-4100-AC-S:
Bộ nguồn switch Juniper PWR-MX960-4100-AC-S được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Juniper EX9200, Router Juniper MX960. Bộ nguồn PWR-MX960-4100-AC-S có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 4100W với điệp áp 110V tới 240 VAC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Juniper EX9200 và router Juniper MX960.
Thông số kỹ thuật PWR-MX960-4100-AC-S Power Supply
General Information
Product Name PWR-MX960-4100-AC-S Juniper EX9200 MX960 4100 W AC Power Supply