CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Juniper QSFP-100G-CWDM-C QSFP-28,100G-CWDM4, SMF 2km

Module quang Juniper QSFP-100G-CWDM-C QSFP-28,100G-CWDM4, SMF 2km, Standard Temperature (0 through 70 C), Duplex LC/PC receptacle

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-CWDM-C
✓ Tình trạng: Còn Hàng
QSFP-100G-CWDM-C Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Juniper QSFP-100G-CWDM-C

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number 740-061408
Speed 100 Gigabit Ethernet
Breakout Capable No
Transceiver Type QSFP28
Product Type Optical Transceiver
Connector Duplex LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
MSA compliance (SFF, for e.g. SFF-8665) 100G CWDM4 MSA Technical Specifications
2km Optical Specifications
Diagnostic support Yes
Signaling rate, each lane 25.78125 ± 100 ppm
Transmitter wavelengths (range)
–1264.5 nm through 1277.5 nm
–1284.5 nm through 1297.5 nm
–1304.5 nm through 1317.5 nm
–1324.5 nm through 1337.5 nm
ransmitter output power, each lane (minimum) –6.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 2.5 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –11.5 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) 2.5 dBm
Cable type SMF
Core size/cladding 9/125 µm
Fiber grade SMF
Distance 2 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang Juniper QSFP-100G-CWDM-C dùng được cho các thiết bị sau:

Supported Platforms Introduced Release
Routing
ACX710
ACX5448-D
ACX5448-M
ACX5448
ACX7100-32C
ACX7100-48L
MX204
MX240
MX480
MX960
MX2010
MX2020
MX10003
MX10008
MX10016
PTX10001-36MR
PTX1000
PTX10002-60C
PTX10003
PTX10004
PTX10008
 
Junos OS 20.2R1
Junos OS 19.3R1
Junos OS 19.3R1
Junos OS 18.2R1
Junos OS Evolved 21.2R1
Junos OS Evolved 21.1R1
Junos OS 18.2R1
Junos OS 19.1R1
Junos OS 19.1R1
Junos OS 19.1R1


Junos OS 18.2R1
Junos OS 18.2R1
Junos OS 19.2R1
Junos OS Evolved 20.2R1
Junos OS 17.2R1
Junos OS 18.2R1
Junos OS Evolved 19.1R1
Junos OS Evolved 20.3R1 
Junos OS Evolved 20.1R1 
Junos OS 17.2R1
Security
SRX5400
SRX5600
SRX5800
Junos OS 15.1X53-D210
Junos OS 15.1X53-D210
Junos OS 15.1X53-D210
Switching
EX4300 Multigigabit
EX4400
EX4400 Multigigabit
EX4400-48F
EX4650-48Y 
EX9204
EX9208
EX9214
EX9251
EX9253
QFX5110
QFX5120-48Y
QFX5120-32C
QFX5130-32CD
QFX5120-48T
QFX5120-48YM
QFX5200-32C
QFX5210-64C
QFX5220-32CD
QFX5220-128C
QFX5200-48Y
QFX5700
QFX10002
QFX10008
QFX10016
QFX10002-60C
Junos OS 21.4R1
Junos OS 21.1R1
Junos OS 21.1R1
Junos OS 21.1R1
Junos OS 18.3R1
Junos OS 20.3R1
Junos OS 20.3R1
Junos OS 20.3R1
Junos OS 18.1R1
Junos OS 18.2R1
Junos OS 15.1X53-D210
Junos OS 18.3R1
Junos OS 19.1R1
Junos OS Evolved 20.3R1
Junos OS 20.2R1


Junos OS 18.1R1
Junos OS Evolved 19.2R1
Junos OS Evolved 19.2R1 
Junos OS 18.1R1
Junos OS Evolved 21.2R1
Junos OS 15.1X53-D61
Junos OS 15.1X53-D61
Junos OS 15.1X53-D61

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-CWDM-C ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370