Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Juniper QSFP-100G-LR4-C QSFP-28, 100G-LR4 , SMF 10km, Duplex LC

Module quang Juniper QSFP-100G-LR4-C QSFP-28, 100G-LR4, SMF 10km, Standard Temperature (0 through 75 C), Duplex LC/PC receptacle.

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-LR4-C
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
QSFP-100G-LR4-C Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Juniper QSFP-100G-LR4-C

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number 740-061409
Speed 100 Gigabit Ethernet
Breakout Capable No
Transceiver Type QSFP28
Product Type Optical Transceiver
Connector Duplex LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
Standards compliance (Ethernet/OTN Standard, for e.g. 100GBASE-LR4) IEEE 802.3ba-2010
Signaling rate, each lane 25.78125 GBd +/- 100 ppm
Transmitter wavelengths (range)
1294.53 nm through 1296.59 nm
1299.02 nm through 1301.09 nm
1303.54 nm through 1305.63 nm
1308.09 nm through 1310.19 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –4.3 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 4.5 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –10.6 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) 4.5 dBm
Cable type SMF
Core size/cladding 9/125 µm
Distance 10 km
Maximum Power consumption (W) 3.5 W
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-LR4-C ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082