QSFP-100GBASE-SR4 Juniper 100GBASE-SR4 QSFP28 pluggable module

Module quang Juniper QSFP-100GBASE-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 pluggable module, support only Ethernet rate
Mã sản phẩm: QSFP-100GBASE-SR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Juniper QSFP-100GBASE-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 pluggable module

Juniper Part Number    : QSFP-100GBASE-SR4
Single Mode Function   : 850nm for up to 150m transmission on MMF
List Price                       : $6,500

Connection                    : MTP/MPO-12
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QSFP-100GBASE-SR4 là module quang QSFP28 cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối MTP/MPO12. Vì QSFP28 QSFP-100GBASE-SR4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Juniper QSFP-100GBASE-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 pluggable module

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QSFP-100GBASE-SR4 Transceiver

Transceiver Type QSFP28
Connector 12-ribbon MMF cable with female multifiber termination push-on (MTP)/physical contact (PC) connectors
Monitoring Available
Digital Optical Monitoring
Standard: 100GBASE-SR4
Diagnostic support Yes
Signaling rate, each lane 25.78125 GBd +/- 100 ppm
Transmitter wavelengths (range) 840 nm through 860 nm
Receive lane wavelengths (range) 840 nm through 860 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –8.4 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 2.4 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –10.3 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) 2.4 dBm
Cable type MMF
Core size/cladding 50/125 µm
Fiber grade OM3 OM4
Effective modal bandwidth 2000 MHz x km 4700 MHz x km
Distance 0.5 m through 70 m 0.5 m through 100 m
Operating Temperature (range) 0° C to 75° C
Storage temperature –40° C to 85° C

QSFP-100GBASE-SR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX6360 Series
  • Juniper MX204 Series
  • Juniper MX240 Series
  • Juniper MX480 Series
  • Juniper MX960 Series
  • Juniper MX2008 Series
  • Juniper MX2010 Series
  • Juniper MX2020 Series
  • Juniper EX9214 Series
  • Juniper EX5120 Series
  • Juniper MX10003 Series
  • Juniper MX10008 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper PTX3000 Series
  • Juniper PTX5000 Series
  • Juniper PTX10002-60C Series
  • Juniper EX9204 Series
  • Juniper EX9208 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100GBASE-SR4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.