QSFPP-40GBASE-ER4 Module quang Juniper QSFP+ 1310nm 40km SMF

Module quang Juniper QSFPP-40GBASE-ER4 QSFP+ 40GBASE-ER4 40GbE optics, 1310 nm for up to 40 km transmission on Single Mode SMF Transceiver
Mã sản phẩm: QSFPP-40GBASE-ER4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper QSFPP-40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km SMF

Juniper Part Number     : QSFPP-40GBASE-ER4
Single Mode Function    : 1310nm for up to 40km transmission on SMF
List Price                        : $40,000

Connection                     : Dual LC
Bảo hành                       : 12 tháng

Module quang Juniper QSFPP-40GBASE-ER4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì QSFP+ QSFPP-40GBASE-ER4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper QSFPP-40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km SMF

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QSFPP-40GBASE-ER4 Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type QSFP+
Connector LC/PC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Standard: 40GBASE-ER4
Diagnostic support Yes
Signaling rate, each lane 10.3125 GBd +/- 100 ppm
Transmitter wavelengths (range)
Lane 0–1264.5 to 1277.5 nm
Lane 1–12845 to 1297.5 nm
Lane 2–1304.5 to 1317.5 nm
Lane 3–1324.5 to 1337.5 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –2.7 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 4.5 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –21.2 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –4.5 dBm
Optical receiver damage input power threshold +3.8dBm(min each lane)
Cable type Type B1.1, B1.3, or B6 SMF
Core size/cladding 9/125 µm
Distance 2 m to 40 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

QSFPP-40GBASE-ER4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper ACX6360 Series
  • Juniper EX4650 Series
  • Juniper QFX5120 Series
  • Juniper MX10008 Series
  • Juniper MX240 Series
  • Juniper MX480 Series
  • Juniper MX960 Series
  • Juniper MX2008 Series
  • Juniper MX2010 Series

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFPP-40GBASE-ER4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.