CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Juniper QSFPP-40GBASE-SR4 One 40GBASE-SR4 QFP+ pluggable module

Module quang Juniper QSFPP-40GBASE-SR4 One 40GBASE-SR4 QFP+

✓ Mã sản phẩm: QSFPP-40GBASE-SR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Juniper QSFPP-40GBASE-SR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number 740-067443
Old Part Number(s) 740-046565
Model Type 40 Gigabit Ethernet
Transceiver Type QSFP+
Connector 12-fiber MPO
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring
Yes
Standard: 40GBASE-SR4
Standards compliance (Ethernet/OTN Standard, for e.g. 100GBASE-LR4) IEEE 802.3ba-2010
Diagnostic support
Laser bias current–supported
RX input power–supported
Case temperature–supported
Power supply voltage–supported
Laser output power–not supported
Transmitter wavelengths (range) 840 nm through 860 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –7.6 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 2.4 dBm
Receiver input power, each lane (minimum)
–9.5 dBm for OM3
–9.1 dBm for OM4
Receiver input power, each lane (maximum)
2.4 dBm for OM3
2.4 dBm for OM4
Cable type Multimode
Distance
OM3 MMF cable, 100 m
OM4 MMF cable, 150 m
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFPP-40GBASE-SR4 ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370