CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JW672A Switch Aruba S1500-48P 48-port 10/100/1000BASE-T PoE+

(JW672A) Aruba S1500-48P là một Thiết bị chuyển mạch mạnh mẽ dành cho doanh nghiệp cỡ vừa với thiết kế 48 cổng đồng tốc độ 10/100/1000BASE-T, 4 cổng quang tốc độ 1000BASE-X SFP, hỗ trợ cấp POE công suất tối đa 30W/cổng. Các cổng vật lý có thể được liên kết với nhau để tăng băng thông uplink, nâng cao hiệu suất của hệ thống mạng. 

✓ Mã sản phẩm: JW672A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JW672A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển mạch Aruba S1500-48P (JW672A)

Hiện tại, S1500-48P là thiết bị chuyển mạch có hiệu suất cao nhất dòng Aruba S1500 Mobility Access Switch với dung lượng chuyển mạch lên tới 104 Gbps và tốc độ truyền tải dữ liệu lên tới 77 Mpps. Switch S1500-48P có thể đảm nhiệm vai trò của cả Switch Layer 2 và Layer 3, số lượng cổng đủ lớn để cung cấp các kết nối tốc độ cao cho doanh nghiệp có nhiều thiết bị truy cập mạng. Dòng Mobility Access được tối ưu về khả năng xác thực người dùng, tự động áp dụng cấu hình cổng... giúp kỹ sư cấu hình mạng dễ dàng, nhanh và nhàn hơn.

Thiết bị chuyển mạch Aruba S1500-48P JW672A

Thông số kỹ thuật Aruba S1500-48P JW672A

Specifications
Datasheet Aruba S1500-48P JW672A
Physical Interfaces 
Port

- 48x10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ RJ-45
- 4x1000BASE-X SFP
- RJ-45/mUSB console port  (RS-232)
- Out-of-band 10/100/1000BASE-T management port 
- USB interface for software/configuration files 

Common interface feature support - Diagnostic  LEDs  (link/admin/duplex/PoE/speed/fault) 
- Auto-negotiation and auto-MDI/MDIX support
- Time domain reflectometry
PoE feature support - IEEE  802.3af:  PoE  (15.4 watts)
- IEEE  802.3at:  PoE+ (30 watts)
- Pre-standard/Legacy PoE
- Aruba efficient PoE (priority, guard-band and time range)
Performance 
Switching capacity 104 Gbps
Forwarding rate 77 Mpps
Power Options Autosensing 100-240 VAC, 580 watts
PoE  budget 400 watts 
Layer  2  Features  And  Scaling 

- MAC addresses per system: 8,000
- Jumbo frames: 9,216 bytes
- Number of VLANS: 4,094
- Port- and MAC-based VLAN
- IEEE 802.1Ab: Link-layer discovery protocol (LLDP)
+ Device discovery and advertisement

+ Voice VLAN support using LLDP-MED

- Cisco discovery protocol (CDP)
+ Device discovery

+ Voice VLAN support

- IEEE 802.1Q: VLAN tagging
- GArP VLAN registration Protocol (GVrP)
- IEEE 802.1D: Spanning tree protocol (STP)
- IEEE 802.1w: rapid reconfiguration of spanning Tree protocol (RSTP)
- IEEE 802.1s: Multiple spanning trees protocol (MSTP)
- Maximum number of supported instances: 64

rapid per-VLAN spanning tree plus (PVST+)
Spanning tree protocol features:
+ Portfast

+ Root guard

+ Loop guard

+ BPDU guard

- Aruba loop protect
- Link aggregation groups
+ Static

+ IEEE 802.3ad: Link-aggregation control protocol (LACP)

+ Number of link aggregation groups: 8

+ Number of ports per aggregation group: 8

- Aruba hot Standby Link (hSL)
- IEEE 802.3ah: Ethernet operations, administration and maintenance (OAM)
- Layer 2 Generic routing Encapsulation (GrE)
- Aruba AirGroup

Layer  3  Features  And  Scaling - Unicast routes: 1500
- Routed VLAN Interface (rVI)
- Loopback interface
- Multinetting
- Static routing
- Open shortest path first (oSPF) v2
- Equal Cost multi-Path
- Route filtering
- DhCP server/client
- DhCP relay (including option 82)
- Network time protocol (NTP)
- Network Address Translation
- IP directed broadcast
Security - 802.1X
- MAC authentication
- Captive portal
- RADIUS (device management, 802.1X, accounting)
- RADIUS fail open
- TACACS+ (device management, accounting)
- LDAP (802.1X)
- Digital certificates
- Internal user database
- Aruba ClearPass Policy Manager downloadable roles
- Aruba Tunneled Node
- Access control lists (ACLs)
- Storm control
- IPv6 router-advertisement (RA) guard
- DhCP guard
- MAC limiting
- Site-to-site IPsec VPN
Quality Of Service - 802.1p
- DSCP
- IP precedence
- QoS trust (802.1p/DSCP/auto)
- QoS classification by ACL (L3/L4), user and interface
- Policer classification by ACL (L3/L4), user and interface
- Egress strict priority queuing
- Four hardware queues per port
Management And Monitoring - Command line interface (serial, telnet, SShv2)
- Graphical user interface (HTTP/HTTPS)
- Aruba Central cloud-based network  management
- AirWave network management
- DHCP auto-configuration
- SNMP v1, v2c, v3
- IPv6 management
- Port mirroring (single  destination)
- Remote monitoring (RMON)
Dimensions (H x W x D) 1.75 in x 17.5 in x 12.5 in (4.4 cm x 44.5 cm x 30.5 cm)
Weight 11.02 lbs (5.0 kg)
Environmental  Operating temperature: 32°F to 122°F (0°C to 50°C)
Safety Certifications - uL-uL60950-1 (second edition)
- C-uL to CAN/CSA 22.2 No.60950-1 (second edition)
- TuV/GS to EN 60950-1, Amendment A1-A4, A11
- Cb-IEC60950-1, all country deviations
Electromagnetic Compatibility  Certifications  - FCC 47CFr Part 15, Class A
- EN 55022 Class A
- ICES-003 Class A
- VCCI Class A
- AS/NZS CISPR 22 Class A
- CISPR22 Class A
- EN 55024
Environmental Certifications Reduction of hazardous Substances 5 (rohS-5)

Option Sử Dụng Cho JW672A

Transceivers Aruba S1500 Mobility Access Switch
Module quang Aruba JW088A SFP-SX 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Multi Mode LC Connector Pluggable GbE XCVR Optic Transceiver
#JW088A

List Price:$395

Module quang Aruba JW087A SFP-LX 1000BASE-LX SFP 1310nm 10km Single Mode LC Connector Pluggable GbE XCVR Optic Transceiver
#JW087A

List Price:$460

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JW672A ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370