MikroTik G1483-0600WNB Power supply Hot-swap 600W for the CRS320-8P-8B-4S+RM PoE++ Switch
  • Bộ nguồn G1483-0600WNB
  • Tương thích: CRS320-8P-8B-4S+RM PoE++
  • Power supply hot-swap
  • công suất: 600W
  • Output: 54.5v-10.35A
✓ Mã sản phẩm: G1483-0600WNB
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Xem Datasheet G1483-0600WNB chính hãng MikroTik
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
1. Tổng quan sản phẩm MikroTik G1483-0600WNB
G1483-0600WNB là bộ nguồn (Power supply) hot-swap 600W hiệu suất cao chính hãng MikroTik để cung cấp nguồn điện ổn định và hiệu quả cho thiết bị chuyển mạch CRS320-8P-8B-4S+RM PoE++. Bộ nguồn này cung cấp điện áp 54.5V và dòng điện 10.35A, đáp ứng nhu cầu năng lượng của các hệ thống mạng cần nguồn cấp PoE lớn và phức tạp.
Tổng quan sản phẩm MikroTik G1483-0600WNB
2. Đặc điểm nổi bật
Công suất cao: G1483-0600WNB cung cấp công suất lên đến 600W, đảm bảo đủ điện cho các thiết bị kết nối qua cổng PoE++.